๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
รับบัตรครั้งที่  2   จร้า 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

รับบัตรครั้งที่  2   จร้า 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับบัตรครั้งที่ 2 จร้า

LeePJ
defella
By-feurn
Raphaella
yuyuilove
9 posters

Go down

รับบัตรครั้งที่  2   จร้า Empty รับบัตรครั้งที่ 2 จร้า

ตั้งหัวข้อ by yuyuilove Mon Aug 09, 2010 4:08 pm

มาแล้วๆๆๆๆ

บัตรมาแล้วค่า

หลังจากที่เจ๊หายหน้าหายตาไปเลยยยยยยยย

ตอนนี้ทำหน้าที่เรียบร้อยแล้วค่ะ

น้องๆๆ ที่สมัครไว้ รับบัตรได้เลยที่นี่นะค่ะ

[You must be registered and logged in to see this image.]

น้องไมโอ ชื่อคุงน้องแปลกดีจัง ไอ้ความหลงตัวเองของนู๋ไม่ช่ายตลอดเวลาหรอค่ะ
[You must be registered and logged in to see this image.]

น้องซีฟิน (ชื่อช่างหะหรูหะหราจิงๆๆ) ............ เหตุผลนู๋เนี่ย บอกได้คำเดียว โดน!!

น้องเฟริ์น คลับนี้โรคจิตทุกคนค่ะ ไม่ต้องสงสัย

น้องเจ้าหนู ชื่อน่ารักแหะ เหตุผล (น่ากิน?) กินแบบไหนจ๊ะ

ฮะๆ เจ๊ก้อมียะ ดวงตาน่ะ แหม๋ๆๆๆ
กเสมศักดิ์ ไม่มีชื่อเล่นให้เรียกเรอะ เรียกยากชะมัด

อันนี้น้องซี ไม่มีตาเจ้าชายถึงน่ารักหรอค่ะ เจ๊ว่าน่ารักทุกท่านะ หุหุ

น้องแนน เจ๊ไม่ถีบหรอกค่ะ(เจ๊ใจดี)ฮะๆ เพราะมันเป็นเรื่องจิง แต่ถึงวิปริตยังไงเจ๊ก้อชอบ (เพราะเจ๊ชอบซาดิส) 5555+

น้องมุก นู๋ไม่มีความแอบจิตสักนิสสสนุงซ่อนอยู่เลยหรอค่ะ (เป็นไปไม่ได้)

น้องป๊อป ทำผมทรงเดียวกันหรือนี่ ชักอยากเห็นแหะ เหมือนแค่ไหน ว่างๆเอามาให้ดูหน่อยเน้อ

น้องมิ้นท์ขา (เจ๊เรียกตามเพื่อนนะ) ชื่อนู๋ยาวมากมาย อยากบอกว่าอย่าหลงตัวเองให้มันนะจ๊ะ
เพราะยังมีคนที่หลงตัวเองยิ่งกว่านั้น (อย่างเจ๊อยู่)
5555+

เรียบร้อยๆๆ รับบัตรแล้วบอกด้วยนะค่ะ ใครไม่บอกจะบอกเจ้าชายไปแอบกรีดใบหน้ายามหลับ ชิชิ

แก้ไขล่าสุดโดย yuyuilove เมื่อ Sat Aug 14, 2010 10:26 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
yuyuilove
yuyuilove
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 205
<b>Points</b> Points : 451
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 75
วันเกิด วันเกิด : 04/03/1990
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 34
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาทเบลฟากอล
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาเจ้าชาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊เลิฟ

http://yu-yui-love.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับบัตรครั้งที่  2   จร้า Empty Re: รับบัตรครั้งที่ 2 จร้า

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Mon Aug 09, 2010 8:54 pm

ง่า~ ขอบคุณงับสำหรับบัตร แต่ตอนนี้กำลังตั้งชมรม Mukuro อยู่น่ะงับ T^T (รออนุมัติอยู่งับ ไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่า T_T)

ถ้าได้ตั้งชมรมของมุคุโร่แล้วขอเปลี่ยนจากรองเป็น V.I.P แทนได้มะงับ T^T [555+ ล้อเล่นงับ แต่ถ้า
ได้ก็จะดีมากเลยงับ] (แต่ตำแหน่งรองน้องผมอยากได้อ่ะ U_U)

ถ้าชมรมอนุมัติเมื่อไรมาเป็นพันธมิตรกันนะงับ ^ ^ (หวังว่าคงจะไม่ว่าอะไรนะงับ TOT)

แก้ไขล่าสุดโดย Raphaella เมื่อ Tue Aug 10, 2010 7:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Raphaella
Raphaella
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 283
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
วันเกิด วันเกิด : 03/01/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italy
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Raphaella

รับบัตรครั้งที่  2   จร้า Empty Re: รับบัตรครั้งที่ 2 จร้า

ตั้งหัวข้อ by By-feurn Mon Aug 09, 2010 9:01 pm

เจ๊เลิฟ !! มาเป็นพันทมิตรกับเเรมโบ้ด้วยเน้อ ~ ^o^

V
V
V

ส่วนบัตรพันทมิตรเดียวสิ้นเดือนข้าพเจ้าจะนั่งข่มขู่ไห้พี่ทำไห้ ~ 55
By-feurn
By-feurn
V.I.P
V.I.P

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 414
<b>Points</b> Points : 30000629
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 94
วันเกิด วันเกิด : 20/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/07/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : หาดูที่สมุดเล่มเหลือง. ★
อาชีพ อาชีพ : จิ้น O_o;; ป่วนบอร์ด ★
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใบเฟิร์น , ท่านจิ้น , จิ้น ★

http://www.คนพิเศษของเธอ.com [ มีเร๊อะ! ]★

ตั้งหัวข้อ by defella Mon Aug 09, 2010 10:58 pm

มารับและคร้าฟฟฟฟฟฟฟ

^^

มันแน่นอนอยู่แล้วค่าเหตุผลเนี่ย!!

^O^

เอ่อ

ฟินว่าชื่อฟินมันก็ไม่ได้หรูอะไรเลยนี่หน่า!!

เป็นงงครับท่าน!!

ฟอนต์สวยดีนะคะ

ยิ่งมีรูปเจ้าชายยิ่งสวย^^

^O^
defella
defella

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 209
<b>Points</b> Points : 213
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 04/07/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/07/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนโลกนี้แหละ
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : seefin

ตั้งหัวข้อ by LeePJ Tue Aug 10, 2010 7:31 pm

น้องป๊อป ทำผมทรงเดียวกันหรือนี่ ชักอยากเห็นแหะ เหมือนแค่ไหน ว่างๆเอามาให้ดูหน่อยเน้อ

แหมะ .. อยากดูจริงเหรอค่ะ เจ๊เลิฟ (ขอเรียกเจ๊เลยแล้วกัน=,.=)
อย่าเล๊ยเดี๋ยวดูไปแล้วช็อคทำไงเนี่ย แค่เห็ดเอง หาดูที่ไหนก็ได้น่า .. ฮ่าๆ
ขอบคุณมากๆค่ะ ^^ +1 เด้อ~
LeePJ
LeePJ
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 88
<b>Points</b> Points : 160
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 18
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1994
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในโลกหลังความตาย!!
อาชีพ อาชีพ : คนขายถั่ว ~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *ป๊อบ*

ตั้งหัวข้อ by Sharp-witted Tue Aug 10, 2010 9:20 pm

น้องมิ้นท์ขา (เจ๊เรียกตามเพื่อนนะ) ชื่อนู๋ยาวมากมาย อยากบอกว่าอย่าหลงตัวเองให้มันนะจ๊ะ
เพราะยังมีคนที่หลงตัวเองยิ่งกว่านั้น (อย่างเจ๊อยู่)
5555+

:D
งั้นเราก็มาหลงตัวเองด้วยกันนะค่ะ 55555555'
บัตรแหล่มมากค่ะ
Sharp-witted
Sharp-witted

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 77
<b>Points</b> Points : 81
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 15/09/1994
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/07/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : MSN
อาชีพ อาชีพ : นักเดินทาง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Zyne

ตั้งหัวข้อ by Mook Love Reborn~ Thu Aug 12, 2010 11:49 am

น้องมุก นู๋ไม่มีความแอบจิตสักนิสสสนุงซ่อนอยู่เลยหรอค่ะ (เป็นไปไม่ได้)

แอบจิตนี่คืออะไรคะ= ="
แต่บัตรสวยนะคะ^^
Mook Love Reborn~
Mook Love Reborn~

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 175
<b>Points</b> Points : 250
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 12
วันเกิด วันเกิด : 09/02/1998
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มุก

ตั้งหัวข้อ by DNG-Z-457 Thu Aug 12, 2010 6:09 pm

น้องแนน เจ๊ไม่ถีบหรอกค่ะ(เจ๊ใจดี)ฮะๆ เพราะมันเป็นเรื่องจิง แต่ถึงวิปริตยังไงเจ๊ก้อชอบ (เพราะเจ๊ชอบซาดิส) 5555+
^
^
ใช่เลยเจ๊ วิปริตยังไงก้ยังชอบเนอะ เอ่อ เจ๊ใจดีแน่เรอะ คงไม่มั๊งง555+
DNG-Z-457
DNG-Z-457

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 216
<b>Points</b> Points : 246
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG’S SeCReT HoUSe
อาชีพ อาชีพ : An Ally FoR DNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NaN

ตั้งหัวข้อ by princess เจ้าหนู Thu Aug 12, 2010 9:18 pm

น้องเจ้าหนู ชื่อน่ารักแหะ เหตุผล (น่ากิน?) กินแบบไหนจ๊ะ

น่ากินแบบ พาเข้าห้องไปเลยไงค่ะเจ๊เลิฟ (แอร๊ยยยยยยยยยย >///////< หน้าด้านไร้ที่ติ)
princess เจ้าหนู
princess เจ้าหนู

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 76
<b>Points</b> Points : 82
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 17/10/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/07/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนมี เบล(เจ้าชายงะ) ที่นั้น มี เจ้าหนู
อาชีพ อาชีพ : อ่า...รับจ้างหายจัยทิ้งไปวันๆ สนจัยติดต่อ ฮิบาริ นะ 5555+ ให้เค้าขย้ำแล้วมาบอกด้วยนะ จะได้หายใจให้ ฟรีนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ้าหนู

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Mon Aug 16, 2010 2:18 pm

เจ้คับ บัตรแก้เสร็จบอกผมด้วยนะงับ ^ ^
Raphaella
Raphaella

<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Sat Aug 21, 2010 7:57 pm

เอ่อ บัตรลงในลายเซ็น ลงยังไงหรอคับ
Raphaella
Raphaella

ขึ้นไปข้างบน