๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!! 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!! 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!!

3 posters

Go down

ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!! Empty ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!!

ตั้งหัวข้อ by BSP:MOSTER Sat Aug 28, 2010 5:00 pm

คือว่าผมเห็นมากระทู้นึงครับ(ในห้องเพลงทั่วไปนี่ล่ะ)
ปกติในเพลงทั่วไปก็ย่อมมีเพลงทั่วไปให้ได้โหลดกันใช่มั้ยครับ
แต่...นี่มันอาร๊ายยย เหนื่อยย้ายแล้วนะเนี่ย=w='
V

[You must be registered and logged in to see this link.]

ลิ้งค์โหลดหายไปไหนอ่ะ - ผู้โพสต์รายนี้ไม่ใช่ทำครั้งเดียว แต่อีกหลายๆกระทู้ก็มีนะครับV

[You must be registered and logged in to see this link.]

และอื่นๆอีกมากมาย=w= ซึ่งตอนนี้กระผมกำลังย้ายอยู่ ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!! 583507
--------------------------------------------------------------------------------------
(เพิ่มเติม)
ใครที่ยังไม่ทราบความหมายข้อความข้างบน มาอ่านตรงนี้นะครับ ข้างบนตัวอย่าง=w='

สำหรับผู้ที่อยากจะลงเพลง ลิ้งค์โหลด ใส่MV ลงห้องเพลงคิดดูก่อนว่าท่านลงถูกห้องรึไม่

อย่างเช่น ลงแต่MVเพลง[คลิป]เฉยๆ ผมก็ขอบอกไว้หน่อยนะครับ ว่าให้ไปลงที่ห้องคลิป ไม่ใช่ห้องเพลงทั่วไป

แต่ถ้าท่านลงMVเพลง[คลิป] แล้วก็ลงลิ้งค์โหลดเพลงนั้นๆ ก็ให้มาลงที่ห้องเพลงทั่วไปนะครับ(สำหรับเพลงอนิเมะไปลงที่ห้องเพลงOP-ED)

แล้วก็อย่าลงเพลงซ้ำกับเพลงที่มีอยู่แล้วนะครับ!!!

ครั้งแรก ผมจะตักเตือน ไปก่อนนะครับ

ถ้าทำหลายครั้ง ผมจะให้แอดมินแบนเลยนะครับ=w=

ครั้งนี้ผมให้อภัยก่อน เนื่องจากบางคนยังไม่รู้เรื่อง และเหตุผลอื่นฯลฯ

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ ขอบคุณครับ-----------

ป.ล.หากท่านลงลิ้งค์เพลงโหลด แต่ไม่ลงMVหรือเนื้อเพลง ไม่ผิดกฎนะครับผม^^

BSP:MOSTER
BSP:MOSTER
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 157
<b>Points</b> Points : 276
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 13
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 25
ที่อยู่ ที่อยู่ : หน้าจอคอม
อาชีพ อาชีพ : Writer Staff
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หาดูเอานะ=w=

ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!! Empty Re: ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!!

ตั้งหัวข้อ by prikcub Sun Aug 29, 2010 12:21 pm

ค่ะ รับทราบค่ะ
ในตัวอย่างที่ว่าเนี่ย หลายกระทู้จริงๆนะ
prikcub
prikcub

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 124
<b>Points</b> Points : 287
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 16
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!! Empty Re: ประกาศจากห้องเพลงทั่วไป!!! : สำหรับมือใหม่หัดลงเพลงและสมาชิกทุกคน!!!

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Sun Aug 29, 2010 4:39 pm

รับทราบจ้ะตะกร้า พี่เจอบ่อยแล้ว ไอ้ตัวอย่างนี่ - -
AUGUZT
AUGUZT
จบการศึกษามาเฟีย
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 514
<b>Points</b> Points : 608
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 31
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG HOUSE' : ))
อาชีพ อาชีพ : เด็กในโอวาทป้าหมีโหด -0-
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT, GUZT *

ขึ้นไปข้างบน