๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
*กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว - Page 2 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

*กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว - Page 2 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

*กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว

Princess Of The Killer
PloyLove1910
Sharp-witted
Haya-BelL
kamisama
shalapao
foolmoon
mycielo
BlackKiller
sora
hunterkung
YaMa My LovE
KuMiKo
jane_kingkan
tsuna151
kirara
~HiBird~
roster
HK_1849_CDEF
Raphaella
okunonza
sunday
wowee
BSP:MOSTER
Hayato^^
29 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

*กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว - Page 2 Empty *กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Mon Jun 28, 2010 6:57 pm

First topic message reminder :

สวัสดีครับ เด็กหน้าใหม่ และหน้าเก่า ทั้งหลาย

กรุณาช่วยอ่านกฎก่อนที่จะตั้งกระทู้นะครับ กฎเป็นสิ่งสำคัญเลยนะครับ

1. พูดจาสุภาพ ไม่พูดคำหยาบ

2. ห้ามปั๊มกระทู้ *หากเราเตือน 2 ครั้งแล้ว ยังเจอท่านกระทำผิดอีก เราจะจับส่งท่านแอดมินทันทีนะครับ!!

3. ห้ามขุดกระทู้

4. ห้ามตอบกระทู้ไร้สาระ เช่น ด้รำดน , igjgqe0gb , 12537 , ^0^ >-< หรืออะไรทำนองนี้

5. ห้ามโฆษณา,โปรโมต เว็บบอร์ด,ไซต์,Blog,Club ของตัวเอง

6. สมาชิกใหม่โพสรูปด้วยก็ดีครับ

(ข้อ 6 ไม่ต้องก็ได้ฮะ ถ้ามีรูปแนบมาด้วย +1 ไปเลยครับ หุหุ)

------------------------------------------------------

ใครแนะนำตัวดีเป็นที่น่าพอใจผมจะ + Vongola ให้เลยนะครับ

แนะนำตัวกันอย่างสุภาพนะครับ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้าน VONGOLA บ้านหลังที่ 3 ของหน้าเก่าๆทั้งหลายนะครับ ^0^
Hayato^^
Hayato^^
อัลโกบาเลโน่
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 264
<b>Points</b> Points : 7291
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 35
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
อาชีพ อาชีพ : หน่วยสังหาร
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ขึ้นไปข้างบน Go down

*กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว - Page 2 Empty Re: *กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ by Princess Of The Killer Sun Aug 15, 2010 2:31 pm

คะ ทักทายคะ เว็บมาสคนเดียวกันับ this reborn ใช้มั้ยคะ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยคะ
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>Points</b> Points : 1
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 16/09/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/08/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : Wonderland
อาชีพ อาชีพ : รับจ้างฆ่าคน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Jagun ~

*กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว - Page 2 Empty Re: *กรุณาอ่านก่อนตั้งกระทู้* กฎห้องแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ by NonGAoM~Mai Sun Aug 15, 2010 5:47 pm

รับทราบบค่ะ..
NonGAoM~Mai
NonGAoM~Mai
มาเฟีย Vongola
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 296
<b>Points</b> Points : 343
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 12
วันเกิด วันเกิด : 16/03/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/07/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : Dollars GanG'Z
อาชีพ อาชีพ : รูปเค้าเอง : ครีม จ๊ะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AoM'Z/ ครีม ป. 6/4 - ป. 6/1

https://www.facebook.com/Miura-haru

ตั้งหัวข้อ by siamon29 Sat Aug 21, 2010 2:39 pm

รับทราบ
siamon29
siamon29

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>Points</b> Points : 4
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 29/01/1993
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/08/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : 232
อาชีพ อาชีพ : เรียนหนังสือ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : knight

ตั้งหัวข้อ by namsaiiii Fri Aug 27, 2010 1:08 pm

รับทราบเจ้า
namsaiiii
namsaiiii

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
<b>Points</b> Points : 7
วันเกิด วันเกิด : 08/06/1981
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/08/2010
Age Age : 42
ที่อยู่ ที่อยู่ : แม่สาย
อาชีพ อาชีพ : รับจ้าง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้ำใส

ตั้งหัวข้อ by rocha Fri Aug 27, 2010 11:08 pm

รับทราบครับ
rocha
rocha

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 19
<b>Points</b> Points : 19
วันเกิด วันเกิด : 09/04/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/08/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : ----
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วา

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน