๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ

3 posters

Go down

อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ Empty อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by wazakiton Tue Jun 29, 2010 10:39 pm

อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ

พอดีผมเคยโพสการ์ตูนออนไลน์หลายๆเรื่องจากบอร์ด CTC อะครับ

เหนย้ายมาเว็บนิมะเหนมีห้องให้ลงการ์ตูนออนไลน์อะครับ
wazakiton
wazakiton
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 9
<b>Points</b> Points : 11
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 29/03/1993
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : Home
อาชีพ อาชีพ : Killer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Fuy

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ Empty Re: อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by VonGoLaFaMiLy Tue Jul 27, 2010 5:36 pm

เหมือนผมเลยผมเป็นคนไปโพสต์เรื่องREBORN
VonGoLaFaMiLy
VonGoLaFaMiLy
มือใหม่ Vongola
มือใหม่ Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 127
<b>Points</b> Points : 130
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 27/11/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริและศาลเจ้านามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : กรรมการคุมกฎนักเรียนเป็นผู้พิทักษ์แห่งเมฆา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : HiBaRi KyoYa (ฮิบาริ เคียวยะ)

อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ Empty Re: อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Sat Jul 31, 2010 5:47 pm

คิดเหมือนกันเลยค่า
jane_kingkan
jane_kingkan
อัลโกบาเลโน่
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ Hibariอยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ Kms01อยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ Mokuroอยากทราบว่าไม่ทำห้องแจกการ์ตูนออนไลน์แล้วหรอครับ Primo

ขึ้นไปข้างบน