๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ - Page 2 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ - Page 2 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ในที่สุด T^T ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ สมัครที่ นี่+++

parakey
--joey--
Sawachi-Yuki
mokn111
defella
fern mos
Sharp-witted
Raphaella
princess เจ้าหนู
_deena_
khrBF
xilxia13
DNG-Z-457
Mook Love Reborn~
LeePJ
_gig_
MichiKo~
~HiBird~
=XANXUS=
เจ้าชายวาเรีย
okunonza
Sugar Ben
Tsuna-kun
By-feurn
AUGUZT
yuyuilove
30 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ - Page 2 Empty ในที่สุด T^T ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ สมัครที่ นี่+++

ตั้งหัวข้อ by yuyuilove Thu Jul 15, 2010 10:38 am

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this link.]

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด

ในที่สุดก้อมีวันนี้

[You must be registered and logged in to see this image.]

ชื่อ เลิฟ นะค่ะ อายุ 20 ปี
เรียกเจ๊เลิฟๆได้เลย

ในที่สุด ชมรม BELPHEGOR ก้อได้ฤกษ์เปิดตัวสักที
หลังจากที่ใช้เวลาในการทำบัตรมาเสียนมนาน 555+
ใครที่หลงรักในความบ้า เฮ้ย ความน่ารักแบบโรคจิตนิสสๆ
หลงตัวเองหน่อยๆๆ ของเจ้าชาย
ก้อขอเชิญสมัครสมาชิก กับชมรมนี้ได้เลยค่ะ

และขอบอกไว้ก่อนว่าเลิฟขอรองประธานสัก 3 คน

ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆ ไม่จำกัดจำนวนค่ะ

แบบฟอร์มการสมัคร
1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ)
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+)
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย
และข้อสุดท้ายสำคัญมากๆๆๆ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย

ตัวอย่างบัตรนะค่ะ

สำหรับประธาน จะเป็นแบบนี้นะค่ะ

ส่วนรองใช้คำว่า Boss ค่ะ

[You must be registered and logged in to see this image.]

สำหรับสมาชิก

ก้อเป็นแบบนี้แหละค่ะ

****ไม่รู้ว่าจะสวยถูกใจกันหรือป่าว เพราะทำไม่ค่อยเป็น T^T อย่าว่ากันนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย yuyuilove เมื่อ Sat Aug 14, 2010 10:47 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
yuyuilove
yuyuilove
อัลโกบาเลโน่
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 205
<b>Points</b> Points : 451
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 75
วันเกิด วันเกิด : 04/03/1990
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 34
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาทเบลฟากอล
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาเจ้าชาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊เลิฟ

http://yu-yui-love.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ - Page 2 Empty Re: ในที่สุด T^T ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ สมัครที่ นี่+++

ตั้งหัวข้อ by --joey-- Sat Aug 14, 2010 3:16 am

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) => โจอี้
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) => -JoEy-
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย => เท่ห์
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย => นิสัย (มั๊ง)
--joey--
--joey--
มือใหม่ Vongola
มือใหม่ Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 109
<b>Points</b> Points : 132
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 4
วันเกิด วันเกิด : 14/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/07/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านเรียวเฮ
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาเรียวเฮ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โจ

ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ - Page 2 Empty Re: ในที่สุด T^T ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ สมัครที่ นี่+++

ตั้งหัวข้อ by parakey Tue Aug 17, 2010 6:03 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) นุ๊กเกอร์
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) Parakey
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย โรคจิตดีค่ะ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย บ้าๆเหมือนกันมั้ง ทำอะไรไม่ยั้ง
parakey
parakey
มาเฟีย Vongola
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 233
<b>Points</b> Points : 311
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 29
วันเกิด วันเกิด : 10/09/1993
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/08/2010
Age Age : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : VGL.snob.tv
อาชีพ อาชีพ : PJ@vgl
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Nooker/[PJ]-Nooker@vgl

https://www.facebook.com/parakey

ตั้งหัวข้อ by Kaofang Fri Aug 27, 2010 12:58 am

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) - KaoFang
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) - LuCiFer
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย - เก่ง ปากหมา(เค้าชมนะเจ๊เลิฟๆ)หล่อ(มาก) น่ารัก(สุดๆ) โรคจิต(ขั้นเทพ)
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย - โอ้ว. แน่นอเลยก้ ความโรคจิตกะปากหมาไงค่ะ
ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ - Page 2 477216
Kaofang
Kaofang
มาเฟียฝึกหัด

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 35
<b>Points</b> Points : 36
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 24/04/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/07/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทับลับของคัยสักคนที่อยากอยู่
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า (ฝึกหัด)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LuCiFer

ตั้งหัวข้อ by ilovesuna27 Sun Aug 29, 2010 11:38 am

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) เบียร์จร้า
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) Zetsuna
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย อยากเห็นหน้าอ่ะ 55 ล้อเล่นๆ เบลโหดดีอ่ะนะ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย อารมณ์มั้งนะ อิอิ
ilovesuna27
ilovesuna27
เริ่มเข้าแก๊ง
เริ่มเข้าแก๊ง

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 173
<b>Points</b> Points : 175
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/01/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/08/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
อาชีพ อาชีพ : ปีศาจมาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์

ตั้งหัวข้อ by first-reborn Sun Aug 29, 2010 4:33 pm

ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆ ไม่จำกัดจำนวนค่ะ

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) เฟิด
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+)~First~
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย เท่ ดี ครับ อิอิ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย ไม่มีมั้ง ครับ

first-reborn

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 43
<b>Points</b> Points : 47
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 09/12/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ~...นามิโมริ..~
อาชีพ อาชีพ : ~มาเฟีย~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : _~◄♀ƒîŘŠ†►~_

ตั้งหัวข้อ by first-reborn Sun Aug 29, 2010 7:21 pm

จะได้ มะไหร่ เหรอ ครับ ?

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 43
<b>Points</b> Points : 47
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 09/12/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ~...นามิโมริ..~
อาชีพ อาชีพ : ~มาเฟีย~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : _~◄♀ƒîŘŠ†►~_

ตั้งหัวข้อ by I-love-Gokudera Tue Aug 31, 2010 7:44 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) แพร
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+)Aria
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย
และข้อสุดท้ายสำคัญมากๆๆๆ โรคจิตค่ะ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย แทบทุกอย่าง ยกเว้น...ค่ะ

I-love-Gokudera
I-love-Gokudera

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 34
<b>Points</b> Points : 36
วันเกิด วันเกิด : 27/08/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 12/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน Gokudera
อาชีพ อาชีพ : ?
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Pear (Aria)

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน