๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย

5 posters

Go down

แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย Empty แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย

ตั้งหัวข้อ by kimny Fri Jul 30, 2010 9:26 pm

สวัสดีเราชื่อมะนาวนะเว้ยเฮ้ย

เราไม่ใช่ทอมนะเว้ยเฮ้ย

เราของพูดปกติก่อนนะเว้ยเฮ้ย(แล้วใครบังคับไม่ทราบ)

..................................

เราชอบการ์ตูนรีบอร์นมากๆๆๆ จนเพื่อนหาว่าบ้าบอ

เรามีหนูแกสบี้ 1 ตัว ชื่อโคโรเน่โร่ 5555+ น่ารักมากๆ(มั้ง)

โดยปกติ ชอบโคโร่เนดร่(มากๆๆๆๆ) ฮิบาริ(ที่ร๊ากๆๆๆ) โกคุเดระ( ขอสมองอันปราดเปรื่องได้ไหม)

เหตุที่รู้จักรีบอร์น ไปไล่ดูการ์ตูนในอินเอตร์เน๊ตมา บังเอิญชื่อมันสะดุดตาเลยดู ติดมาตลอดลอดฝั่ง

ดูตั้งแต่ปิดเทอม ม.2 ตอนนี้อยู่ ม.3 แปปเดียวเอง อยากดูรีบอร์นต่อให้ถึงตอนที่กลับมา

จากอนาคตเลย จะรอต่อไป (อยากเป็นวองโกเล่สายหมอกจังเลย)

ขอฝากตัวและหัวใจไว้ ณ ที่นี้ด้วย เพราะที่นี่จะเป็นที่สิงสถิตของเราไปอีกนานแสนนานๆๆๆๆๆ

LOVE LOVE LOVE YOU YOU YOU REBORN REBORN REBORN
kimny
kimny
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 17
<b>Points</b> Points : 19
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 02/02/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 30/07/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนโลกนี้
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มะนาว

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย Empty Re: แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย

ตั้งหัวข้อ by sorasky001 Fri Jul 30, 2010 9:34 pm

ค่าาา ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับนะคะ
^_^
sorasky001
sorasky001
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 511
<b>Points</b> Points : 545
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 14
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : 49/50
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : IM

แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย Empty Re: แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Sat Jul 31, 2010 6:32 am

จ้ามะนาว เราชื่อโยจ้า

ยินดีที่ได้รู้จัก
Tsuna-kun
Tsuna-kun
มาเฟีย Vongola
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 456
<b>Points</b> Points : 481
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 17
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Sat Jul 31, 2010 1:53 pm

เจนค่า

ยินดีต้อนรับนะค่า
jane_kingkan
jane_kingkan
อัลโกบาเลโน่
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย Hibariแนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย Kms01แนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย Mokuroแนะนำตัว เว้ยเฮ้ย  เข้ามาด้วยนะเว้ยเฮ้ย Primo

ตั้งหัวข้อ by elike2010 Mon Aug 02, 2010 7:42 pm

ดีจ้า
elike2010

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 706
<b>Points</b> Points : 710
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 4
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/07/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : พเนจร
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่าอันดับ 2
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AnGle OF Death

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics