๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+)

Username
Professor.Luna
KuMiKo
Byakuran
tsuna151
wowee
crycojoker
11 posters

Go down

ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) Empty ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+)

ตั้งหัวข้อ by crycojoker Sun Jun 27, 2010 6:39 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]

เว็ปพันทิปครับ!
หลายๆคนคงรู้กันแล้วว่าเว็ปพันทิปนั่นคือเว็ปอะไร เพราะ
เว็ปพันทิปนั่นโด่งดังมากเลยทีเดียว

[You must be registered and logged in to see this image.]

เว็ปพันทิปเนี่ยครับ
ถ้าพูดแบบง่ายๆมันก็ล้ายๆกับ กลูเกิ้ลกูรู
นั่นแหละครับ
คือใครมีปัญหาอะไรหนักอกหนักใจไม่ว่าในด้านใหน ก็จะมาตั้งชื่อกระทู้ถาม
แล้วก็จะมีผู้รู้มาตอบและแสดงความคิดเห็นนั่นแหละครับ..

ซึ่งมันก็เหมือนจะธรรมดา...

แต่ๆๆๆๆ!!!!!!!!

มันมีความไม่ธรรมดาครับ
ตรงการตั้งชื่อกระทู้นั่นแหละครับเป็นเรื่อง!!!!!!

เพราะการตั้งชื่อกระทู้นั่น สำคัญมาก!!!!!!
เพราะถ้าเราตั้งแบบใหน

ก็จะมีคนมาตอบแบบนั่น...

เต่ถ้าเราพิมพ์ชื่อกระทู้ผิดเพียง
คำเดียว....

คำตอบก็จะเปลี่ยนไปอย่างพลิกหน้ามาไว้ที่ตูดเลยทีเดียว!!!

งั้นเรามาดูหัวข้อของกระทู้ที่
บังเอิญเจือกพิมพ์ผิด แล้วก็ดันเจือกมีคนมาตอบกันเถอะคร้าบ!!!!!!

15+ นะครับ

ลูกชายของผมอายุ2ขวบ มีไข่สูงมาก กินพาราได้ใหมครับ
ผู้รู้ตอบด่วน
ตอบ:ผู้ เชี่ยวชาญเรื่องไข่ มาตอบด่วนค่ะ

แฟนเป็น คนเสียว ดัง มากครับ ผมอายคนอื่นเค้า
ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ

ตอบ:แนะ
นำให้ว่าเวลาจะมี อะไรกันให้หาอะไรให้เธอกัดครับ
เวลาเธอเสียวก็จะ
ไม่ค่อยมีเสียงเล็ดรอดออกมา

กลุ้มใจ จัง แฟน เราเป็นคนเชื่อมั่นในตัว เองสูง ไม่ค่อยจะอม
ใครง่าย ๆ

ตอบ:ดี
แล้วล่ะคะ

มีพี่ ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามา ทำงาน เธอ
เป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมากผมจะสอยเธอยังไงดี! ครับถึงจะไม่น่าเกลียด

ตอบ:ความ
จริงน่าจะสอยพวกเด็ก ๆ ใหม่ ๆ นะครับ ถ้าอยากสอยเธอจริง ๆ
ก็ท่าพื้นฐานไป
ก่อนครับ พอเคย ๆ กันแล้วค่อยเปลี่ยนท่าสอยครับ
แค่นั้นก็ไม่น่า
เกลียดแล้วครับ

สามี มี ปัญหาในการนอนค่ะเค้าชอบ นอนหนุนหมอย นิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ
มั้ยคะ

ตอบ:มี
ยี่ห้อด้วยเหรอค่ะของแบบนี้

ถ้าง่วง
ก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดู สิ คะเผื่อจะหาย

ตอบ:ไม่
ไหวค่ะกลัวมันกัดเอา

เดือน หน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่ง มาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมาก
ค่ะช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ ช้างให้หน่อยได้มั้ย

มีมั้งค่ะโปรแกรม นี้

เจอรู แฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน
หมายความว่ายังงัย

ตอบ:ความ
สามารถในการแยกแยะสูงจริง ๆ เลยค่ะเห็นแค่รูรู้เลยว่ารู
ใครเป็นรูใคร

อยาก
ไป เที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด
ๆแล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึป่าวคะ

ตอบ:อ่อ!
ไม่อยากมาเที่ยวบ้านผมบ้างเหรอ
? ? แต่ไม่ได้ชมฟรีนะครับบ้านผม

ข่าว
ดี ค่ะปลื้มใจอยากบอก
ไป
ขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม

ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน
ๆไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ

ตอบ:เรื่อง
นี้เก็บไว้
2
คนก็ได้
ครับ ไม่ต้องเอามา
post เขิน ๆ ไงไม่รู้เอ่อ! ของแฟนใหญ่มากเหรอครับ
ถึงต้องไปขยายรูแต่งงานของคุณมา

พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ ผมยังไม่ชำนาญ
เรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย
ใครพอ
แนะนำเทคนิคได้ บ้างครับ
'
ตอบ:แนะ
นำให้ดื่มเบียร์ เข้าไปสักขวด
แล้วไปแท๊กซี่ดีกว่าครับ
สถานที่อย่างนั้นใครเห็นรถเราเข้าไปมันไม่ น่าดู
เสร็จกิจแล้วก็นั่งแท็กซี่กลับ
ครับ

ถาม
เลขา ค่ะ
พานาย
ฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลายคน

สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่า
บรรยากาศเงียนมาก ๆ

ตอบ:บรรยากาศ
น่ากลัวนะคะ ! ฝรั่งเยอะด้วย

ผม
มี ปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย
แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์
ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย

ตอบ:ว่า
แต่ว่าเขาจะยอมทั้งสองคน เลยเหรอ
?

ขอ
ถาม หน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่หมา

เปล่า ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย

ตอบ:กิน
หมาแทนพลู เลยเหรอค่ะ

แถว
สี่ พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด
4' x 6' นี่จะ
เล็กไปมั้ยครับ

ตอบ:รู
ขนาดนั้นไม่เล็กแล้วครับ
อย่างนั้นเค้าเรียกบาน ครับ

จะ
ไป เชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ
อยากถามว่าขนมจีนน้ำ เจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง

ตอบ:ถ้า
เจอที่ไหนอร่อย ๆ
อย่าลืมกลับมาแน่ะนำ ด้วยนะคะ

จิงๆหงษ์
น่าจะไม่แพ้เป็นอย่างน้อยถ้า(ตั้งช้าหน่อย ครับเพิ่งว่าว)

ตอบ:ทราบ
แล้วเปลี่ยนค่ะ ว่า เจ้าของกระทู้ยังโสด

ผมตกขาว
มากเลยครับ เกือบไม่ได้ไปดูงาน
NIKON DAY 2010
ตอบ:นึกว่าเป็นแต่ผู้หญิงผู้ชายก็ ตกเหมือนกันเหรอค่ะ

นศ
หญิงสมัยนี้ทำไมชอบใส่ เสื้อชายสั้นๆ
แล้วปล่อยให้หอยออกมาอยู่ นอกกระโปรงกันนะ
ไม่น่ารักเลย

ตอบ:ขนาด
นั้นเลยเหรอค่ะ

ผม
หา ลึงค์
หมาฝรั่งไม่เจอแล้วสิ

ตอบ:คง
อยู่ที่เดียวกันกะหมาไทยล่ะ ค่ะดิฉันว่า

ไม่ได้
อ่านหนังสือพิมพฺ์วันเดียว ตกขาวเลยละเธอ

ตอบ:โหน่
ากลัวเนาะ พรุ่งนี้ต้องรีบหาอ่านแล้วล่ะ

ถามท่าน
ผู้รู้หน่อยคับ : ทำไงดีคับ เครื่องเสียวผมใช้งานไม่ได้

มีความเห็นค่ะ รอผู้รู้มาตอบละกัน

สุดท้ายนี้ก็ไม่มีอะไร
จะบอกมากนะครับ นอกจาก.....

ระวังคุณจะพิมพ์ผิด
หละ!!!!
เครดิ [You must be registered and logged in to see this link.]
crycojoker
crycojoker
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 67
<b>Points</b> Points : 80
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 3
วันเกิด วันเกิด : 28/12/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : บอร์ด TRB , CTC และVongola.snob.tv
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการหน่วยองค์รักษ์ปกปักรักษาบอร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไซโค

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) Empty Re: ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+)

ตั้งหัวข้อ by wowee Sun Jun 27, 2010 8:21 pm

พิมพ์ผิดได้น่ากลัวมาก

wowee
wowee
เริ่มเข้าแก๊ง

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 150
<b>Points</b> Points : 152
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 10/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : สักที่
อาชีพ อาชีพ : มือมีด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : wee

ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) Empty Re: ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+)

ตั้งหัวข้อ by tsuna151 Mon Jun 28, 2010 5:59 pm

บรื้ออออ
tsuna151
tsuna151

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 168
<b>Points</b> Points : 255
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 43
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : Tsuna's home
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แฟรงค์ (Frang)

ตั้งหัวข้อ by Byakuran Mon Jun 28, 2010 7:58 pm

รู้สึกตอนนี้เสียวสันหลังแฮะ!!!!!!
Byakuran
Byakuran
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 11
<b>Points</b> Points : 15
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 17/05/1998
Age Age : 25
ที่อยู่ ที่อยู่ : เจสโซแฟมิลี่
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการ ไวส์สเปล
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเบียคุรัน

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Mon Jun 28, 2010 8:03 pm

ต้องหันมาใส่ใจในการพิมพ์แล้ว ^O^
KuMiKo
KuMiKo

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 232
<b>Points</b> Points : 328
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 43
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ประธานชมรม! Hibari Club.
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : สนุ๊กกี้ [$NOokKE]

http://vongola.snob.tv/

ตั้งหัวข้อ by Professor.Luna Mon Jun 28, 2010 9:29 pm

พิมผิดได้เรตจิงๆค่ะ
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 295
<b>Points</b> Points : 302
วันเกิด วันเกิด : 26/06/1994
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ผู้สืบทอดพลังแห่งดวงจันทร์
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Luna

ตั้งหัวข้อ by Username Wed Jun 30, 2010 4:36 am

ลูกชายของผมอายุ2ขวบ มีไข่สูงมาก กินพาราได้ใหมครับ
ผู้รู้ตอบด่วน 5 5 5
!!!!!
Username
Username
นักเรียนมาเฟีย
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 52
<b>Points</b> Points : 38
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : -14
วันเกิด วันเกิด : 09/11/1991
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 32
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไทย
อาชีพ อาชีพ : ลับๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เอฟเฟ่อ

ตั้งหัวข้อ by elike2010 Tue Aug 03, 2010 9:00 pm

พิมพ์ผิดได้ใจเกินไปแล้วน่ะ
elike2010
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 706
<b>Points</b> Points : 710
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 4
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/07/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : พเนจร
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่าอันดับ 2
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AnGle OF Death

ตั้งหัวข้อ by sorasky001 Tue Aug 03, 2010 11:50 pm

อะโฮ พิมพ์ผิดได้น่ากลัวมากๆเลย
งั้นเวลาเราพิมพ์ก็ต้องระวังแล้ว -_-
sorasky001
sorasky001

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 511
<b>Points</b> Points : 545
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 14
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1998
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : 49/50
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : IM

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Wed Aug 04, 2010 6:50 am

พิมพ์ผิด

จนความหมายเปลี่ยนไปเลย
jane_kingkan
jane_kingkan

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) Hibariฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) Kms01ฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) Mokuroฮาโค้ดๆ รวมสุดยอดคนพิมพ์ผิดจากเว็ปพันทิป (15+) Primo

ตั้งหัวข้อ by Negative Wed Aug 04, 2010 6:47 pm

ตกขาว

O.o
Negative
Negative

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 214
<b>Points</b> Points : 237
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 6
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1990
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/06/2010
Age Age : 34
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
อาชีพ อาชีพ : Detective #3
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :p

ขึ้นไปข้างบน