๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย]

ciaopesca
KuMiKo
_gig_
Tsuna-kun
soul
Professor.Luna
sawada_mint
Alaudi
tangza9977
ikkyOMG
yokky bear
giftae
~HiBird~
Sawachi-Yuki
jane_kingkan
HiMiZustory
20 posters

Go down

แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Empty แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย]

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Sun Jun 27, 2010 10:41 pm

อ่าค่ะ
เราชื่อมิวนะคะ
สถิทอยู่บอร์ดนี้นานแล้วค่ะ (แต่ชอบอยู่ในหลึบ)
มีใครชอบเคียวยะอีกบ้างเอ่ย ยกมือขึ้นหน่อยนะ!!!

ว่างๆ มาคุยมาอุปกันนะคะ

คิดถึงเสมอคร้า
HiMiZustory
HiMiZustory
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 203
<b>Points</b> Points : 250
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 33
ที่อยู่ ที่อยู่ : lampang
อาชีพ อาชีพ : killeR
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

http://HiMiZustory.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Empty Re: แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย]

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Tue Jun 29, 2010 7:08 pm

ค่าๆ

สถิตอยู่ในนี้เหมือนกัน

ว่าจะทำชมรมอยู่แหละนะ

แต่ยังทำบัตรไม่เป็น(ฝึกอยู่ๆ)

ถ้ามีใครมาตั้งก่อนแล้วขอแสดงความยินดีด้วยนะ

เราจะยังชอบท่านฮิบาริต่อไป

ขอให้โชคดี
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Hibariแนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Kms01แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Mokuroแนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Primo

แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Empty Re: แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย]

ตั้งหัวข้อ by Sawachi-Yuki Tue Jun 29, 2010 8:11 pm

เราไม่ชอบ ฮิบาริ เคียวยะ หรอก

....

...

..

.

แต่เราน่ะ โ-ค-ต-ร รัก คลั่ง ท่าฮิมากมาย

กรี๊ดดดด

ไม่ไหวแล้ว

(อีนี่เป้นบ้า)
มาเฟียฝึกหัด

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 48
<b>Points</b> Points : 54
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวองโกเล่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เลย์ หรือเรียกว่า ยูกิก็ได้ค่ะ

http://cartoonclubth.forum-motion.net

ตั้งหัวข้อ by ~HiBird~ Tue Jun 29, 2010 8:37 pm

เราโย ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน้า
มันเกินคำว่าชอบแล้ว น่าจะใช้คำว่ารักและคลั่งไคล้มากกว่านะ 555+
มีเรื่องอะไรเกี่ยวกับฮิบาริมาคุยกันได้เน้อ
อยากให้ชมรมเปิดเร็วๆจังเลย ><
~HiBird~
~HiBird~

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 317
<b>Points</b> Points : 504
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 35
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ตั้งหัวข้อ by giftae Tue Jun 29, 2010 9:36 pm

กิ๊สสส รักท่านฮิ
giftae
giftae

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 19
<b>Points</b> Points : 63
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 22
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1985
Age Age : 38
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : กิ๊ฟท์

ตั้งหัวข้อ by yokky bear Wed Jun 30, 2010 7:51 pm

แบร์ก็ชอบขอรับ ชอบมากๆเลย
yokky bear
yokky bear

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 45
<b>Points</b> Points : 48
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 05/07/1993
Age Age : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : Library
อาชีพ อาชีพ : Yakuza
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Bear

ตั้งหัวข้อ by ikkyOMG Wed Jun 30, 2010 11:23 pm

~HiBird~ พิมพ์ว่า:เราโย ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน้า
มันเกินคำว่าชอบแล้ว น่าจะใช้คำว่ารักและคลั่งไคล้มากกว่านะ 555+
มีเรื่องอะไรเกี่ยวกับฮิบาริมาคุยกันได้เน้อ

ไม่ไช่แกชอบฮิเบิร์ดหรอกหรอ -0-

อิ๊กนะคร้าบบ

ชอบฮิบบาริเหมือยกันแต่ว่า

ชอบโกคุมากกว่าาาาาาา
ikkyOMG
ikkyOMG

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 201
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 03/11/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : KHR แฟมมิลี่
อาชีพ อาชีพ : มือขวาKHR family :)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ๏ikky๏

ตั้งหัวข้อ by tangza9977 Thu Jul 01, 2010 9:30 am

ชอบครับโหดดีฮ่าๆๆ
tangza9977
tangza9977
มือใหม่ Vongola
มือใหม่ Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 112
<b>Points</b> Points : 122
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 14/03/1994
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : โกคุโย
อาชีพ อาชีพ : มายาหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคลม

ตั้งหัวข้อ by Alaudi Thu Jul 01, 2010 5:29 pm

อืม ชอบฮิบาริกันหมดเลย
Alaudi
Alaudi

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>Points</b> Points : 48
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 3
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 01/07/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : สำนักงานมิลฟีโอเล่
อาชีพ อาชีพ : บอสของมิลฟีโอเล่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียคุรัน

ตั้งหัวข้อ by ~HiBird~ Thu Jul 01, 2010 7:52 pm

ikkyOMG พิมพ์ว่า:
~HiBird~ พิมพ์ว่า:เราโย ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน้า
ไม่ไช่แกชอบฮิเบิร์ดหรอกหรอ -0-

ที่ชอบฮิเบิร์ดเพราะว่าฮิเบิร์ดเป็นของฮิบาริไง
เราว่า.. ฮิเบิร์ดน่ากินมากกว่าน่ารักนะ -.-
~HiBird~
~HiBird~

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 317
<b>Points</b> Points : 504
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 35
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ตั้งหัวข้อ by sawada_mint Sat Jul 03, 2010 5:57 pm

มิ้นจ้ายินดีที่ได้รู้จักทุกคนน้า
ชอบฮิเช่นกัน^^
sawada_mint
sawada_mint
นักเรียนมาเฟีย
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 81
<b>Points</b> Points : 113
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 17
วันเกิด วันเกิด : 03/07/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/07/2010
Age Age : 25
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ(บ้านสึนะ><)
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มิ้นตี้จัง^^

ตั้งหัวข้อ by Professor.Luna Sat Jul 03, 2010 9:43 pm

เราก็ชอบท่าฮิเหมือนกัน
^^

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 295
<b>Points</b> Points : 302
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 26/06/1994
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ผู้สืบทอดพลังแห่งดวงจันทร์
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Luna

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Sun Jul 04, 2010 1:10 pm

ไม่มีใครคิดที่จะตั้งชมรมรักท่านฮิบาริเลยหรอ

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Hibariแนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Kms01แนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Mokuroแนะนำตัว คนชอบฮิบาริค่ะ [ว้าวๆๆ ประเดิมคนแรกเลย] Primo

ตั้งหัวข้อ by soul Mon Jul 05, 2010 7:56 pm

เราชื่อ วิวีก้า
เรานะ......................................ทั้งรักทั้งชอบ ฮิบาริสุดเลย
เขียนไม่ถูกเลยความในใจ
soul
soul

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 226
<b>Points</b> Points : 243
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 3
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาท
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วิวีก้า

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Tue Jul 06, 2010 6:24 pm

เราโยจ้า ชอบท่านฮิเหมือนกัน อยากให้เปิดชมรมมากเลย *0*
Tsuna-kun
Tsuna-kun

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 456
<b>Points</b> Points : 481
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 17
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by _gig_ Tue Jul 06, 2010 8:10 pm

เราก็ชอบ
อยากถามว่าทำบัตรที่ไหนเหรอ
ใครรู้ช่วยบอกที ถ้าดีทำให้เลยนะ^^
_gig_
_gig_

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 24
<b>Points</b> Points : 26
วันเกิด วันเกิด : 21/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : เหนือเมฆ
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนในฮกวอสต์ปี5
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หน้าตาดี มีเวลาให้

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Wed Jul 07, 2010 7:10 pm

นุ๊กกี้จ้า
อยากเปิดชมรมท่านฮิมากๆ เลยอ่ะ

ไม่ได้แล้ว!!! ต้องรีบๆ ^O^ ถ้าใครเปิดได้ก่อนก็ขอแสดงความยินดีด้วยเน้อ

เดี๋ยวข้าน้อยจะตามไปสมัคร
KuMiKo
KuMiKo

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 232
<b>Points</b> Points : 328
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 43
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
อาชีพ อาชีพ : ประธานชมรม! Hibari Club.
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : สนุ๊กกี้ [$NOokKE]

http://vongola.snob.tv/

ตั้งหัวข้อ by ciaopesca Fri Jul 09, 2010 4:37 pm

มารายงานตัวด้วยคนค่ะ

ชื่อพีช มารักท่านฮกันเยอะนะึคะ

ถึงจะโหดไปนิดส์ (ไม่นิด) แต่ก็น่ารักในแบบของเขา...แถมเท่อีกด้วย แล้วก็ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ท่านฮีด้วยนะคะ ผู้ชายที่พูดไม่เก่งอย่างนี้ล่ะน่ารัก >[]<"

(คนในกระทู้: ไปเวิ่นไกลๆไป)
ciaopesca
ciaopesca
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 15
<b>Points</b> Points : 20
วันเกิด วันเกิด : 10/05/1991
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/07/2010
Age Age : 32
ที่อยู่ ที่อยู่ : Namimori
อาชีพ อาชีพ : Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Peach

ตั้งหัวข้อ by Hybridlegend Sat Jul 10, 2010 11:09 pm

อืมๆ (มาสุมหัวกันอยูได้เดี๋ยวขย้ำซะหรอก) หึึๆๆ
Hybridlegend
Hybridlegend

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 244
<b>Points</b> Points : 314
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 38
วันเกิด วันเกิด : 03/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมือง Namimori
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนโรงเรียนNamimori
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Hybridlegend

ตั้งหัวข้อ by sorasky001 Thu Jul 15, 2010 7:04 pm

อื้อ เราอิมนะ >_<
ชอบฮิมากๆเลย
ชอบคนแบบเงียบๆอะค่ะ (แต่ไม่เอามุคุนะ)
sorasky001
sorasky001
จบการศึกษามาเฟีย
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 511
<b>Points</b> Points : 545
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 14
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : 49/50
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : IM

ตั้งหัวข้อ by L_love_hibari Sat Aug 07, 2010 7:59 pm

ชื่อ ลูกเกด น๊าคร่า ชอบฮิบาริมากคร่า~ ^^
L_love_hibari

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 27
<b>Points</b> Points : 27
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 29/07/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : 439/58 จ.นนทบุรี อ.เมือง ต.บางเขน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ลูกเกด

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Sun Aug 08, 2010 10:48 am

ดีงับ ผม Raphaella นั่นเองงับ
อาจมีคนสงสัยว่าผมเป็น ชาย หรือ หญิง คำตอบคือ หญิง ^ ^
ท่าน Hibari เท่มากงับ ~ ชอบๆๆ
Raphaella
Raphaella

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 283
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
วันเกิด วันเกิด : 03/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italy
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Raphaella

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics