๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ!

harivongola
thanajay
wt00166160
YaMa My LovE
zx52486
TheProfesSor
_YURI_
sawada_mint
Alaudi
Yui_chan
tangza9977
okunonza
HK_1849_CDEF
Negative
~Seek_O.G.~
ikkyOMG
=DARK TERO=
kood_teek
Sospoo
Username
pyde
sirikhanda
mukurosama_love
sweetdream
Tsuna-kun
prikcub
AUGUZT
~Badzieez_Tears~
HiMiZustory
osonteenzao
LeePJ
=XANXUS=
Jester-WA-
Sa_rang_hey
KuMiKo
~HiBird~
giftae
sunday
Hayato^^
BSP:MOSTER
vongole-rings
Hikaru_Chan
crycojoker
yuyuilove
Mook Love Reborn~
~xanxus~
paht
tsuna151
Noiizna [KHR]
Tsunaloveer
jokorawit
roster
rebornkung
jane_kingkan
~TSUNA~
maprangza
maxx2004
Giotto
62 posters

หน้า 2 จาก 4 Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down

รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Empty รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ!

ตั้งหัวข้อ by Giotto Fri Jun 11, 2010 2:20 pm

First topic message reminder :

ข้อตกลง :
-ออนไลน์ติดต่อกันอย่างน้อย 2 ชั่วโมง
-มีคอมเล่นที่บ้านไม่ใช่ที่ร้าน
-หาข้อมูลมาลงบ่อยๆ วันล่ะครั้งก็ยังดี
-ใช้เว็บบอร์ด PHPBB เป็นก็ถือว่าใช้ได้ครับ

หากยอมรับข้อตกลงให้กรอกตามแบบฟอร์มด้านล่างนะครับ
แบบฟอร์ม
1. ชื่อเล่น :
2. อายุ :
3.ที่อยู่ :
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) :
5.เพราะอะไร? :

**ขอดูผลงานก่อนนะครับ สัก 4 หรือ 5 กระทู้ในห้องที่ต้องการดูแลครับผม

ส่งที่กระทู้นี้เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Giotto เมื่อ Wed Jul 14, 2010 6:12 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Giotto
Giotto
Webmaster
Webmaster

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 111
<b>Points</b> Points : 335
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 85
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1994
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/06/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : VGL.
อาชีพ อาชีพ : la่u!กมส์
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome! (โรม)
เหรีัยญ เหรีัยญ :
รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 4t5q0รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Naruto1677รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Sagenarutomedรับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Primoรับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Kms01รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Hibari

http://vongola.snob.tv

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Empty Re: รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ!

ตั้งหัวข้อ by sunday Sun Jun 27, 2010 4:35 pm

ชื่อ : ซันเดย์

ชื่อห้องที่ต้องการดูแล : ห้องโถงใหญ่ และ ห้องความรู้

เพราะอะไร : เพราะเคยเป็นม็อดเก่าที่บอร์ดCTC และอยากดูแลบอร์ดด้วยใจจริงๆ ไม่ใช่เห็นบอร์ดเป็นแค่ ของเล่นเอาไว้แก้เบื่อ สำหรับม็อดบางคน ใจจริงอยากให้เฮียโรมใช้ม็อดชุดเก่าทั้งชุด เพราะคุ้นเคยและรู้นิสัยกันมาตั้งแต่บอร์ดTRBกับCTC แล้ว และแต่ละคนก็ดูมีความรับผิดชอบและประสบการณ์มามากพอ แต่ไม่ใช่ว่าไม่อยากเปิดโอกาสให้ม็อดท่านอื่นๆที่มาสมัครใหม่ แต่ในความคิดของหนูนะเฮีย หนูไม่ปลื้มม็อดชุดใหม่เลยสักนิด ถ้าเป็นไปได้หนูอยากจะขอเฮียให้ใช้ม็อดชุดเก่าทั้งหมด ใครจะคิดว่าข้ามันเห็นแก่ตัวก็ช่าง คิดไปเลย แต่ขอแค่ให้บอร์ดไม่ล้มจม ข้าก็พอใจ และอยากจะบอกกับม็อดใหม่ที่ยังทำหน้าที่อยุ่ตอนนี้ในบอร์ดนี้ว่า แน่ใจหรอว่าตัวเองมีความรับผิดชอบพอ!!
ฝากเฮียพิจราณาด้วยค่ะ
sunday
sunday
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>Points</b> Points : 676
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 69
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG HOME
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊ง DNGและลูกคนโตของตระกูล KHR
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Empty Re: รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ!

ตั้งหัวข้อ by giftae Sun Jun 27, 2010 4:41 pm

1. ชื่อเล่น : กิ๊ฟท์
2. อายุ : 24
3.ที่อยู่ : กทม.
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : คลังรูปภาพของ สึนะ
5.เพราะอะไร? : เคยทำหน้าที่ม๊อดอยู่ที่ CTC ที่ห้อง gallery

แล้วก็เคยทำเป็นประธานคลับยามะด้วย ...สู้ๆจร้า (บอกกับตัวเอง ..)

แก้ไขล่าสุดโดย giftae เมื่อ Sun Jun 27, 2010 5:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
giftae
giftae

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 19
<b>Points</b> Points : 63
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 22
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1985
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 38
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : กิ๊ฟท์

ตั้งหัวข้อ by ~HiBird~ Sun Jun 27, 2010 5:16 pm

1. ชื่อเล่น : โย
2. อายุ : 15
3.ที่อยู่ : กรุงเทพ
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : ห้องโถงใหญ่
5.เพราะอะไร? : เมื่อก่อนก็ชอบสิงอยู่ที่ห้องนั่งเล่น เลยคิดว่าน่าจะช่วยหาเรื่องราวต่างๆมาลงและดูแลห้องโถงได้ค่ะ ^^
~HiBird~
~HiBird~
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 317
<b>Points</b> Points : 504
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 35
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Sun Jun 27, 2010 7:09 pm

1. ชื่อเล่น : นุ๊กกี้

2. อายุ : 14

3.ที่อยู่ : สมุทรสาคร

4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : เพลง การ์ตูน OP-ED

5.เพราะอะไร? : ชอบฟังเพลงอมิเนมากๆ และเคยดูแลห้องนี้ที่ CTC. มาก่อน
อยากช่วยดูแลบอร์ด [b]รับไว้พิจารณาด้วยเน้อ ^O^
KuMiKo
KuMiKo

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 232
<b>Points</b> Points : 328
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 43
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
อาชีพ อาชีพ : ประธานชมรม! Hibari Club.
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : สนุ๊กกี้ [$NOokKE]

http://vongola.snob.tv/

ตั้งหัวข้อ by Sa_rang_hey Sun Jun 27, 2010 7:13 pm

1. ชื่อเล่น : nass
2. อายุ : 13
3.ที่อยู่ : สมุทรสาคร
4.ชื่อห้องที่ต้องการ
ดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : ห้องเพลงทั่วไป
5.เพราะอะไร? :ชอบฟังเพลงค่ะ อยากแบ่งปันเพลงให้คนอื่นได้ฟังด้วยค่ะ
Sa_rang_hey
Sa_rang_hey
เริ่มเข้าแก๊ง

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 150
<b>Points</b> Points : 194
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 16
วันเกิด วันเกิด : 27/10/1996
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : กรุงโซล จ้า~
อาชีพ อาชีพ : เด็กเรียนจร้าๆๆๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Nass

ตั้งหัวข้อ by Jester-WA- Sun Jun 27, 2010 8:18 pm

1. ชื่อเล่น : วิน ครับ
2. อายุ : 13 ครับ
3.ที่อยู่ : ออสเตเรีย งุงิ
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : โหลดเพลงทั่วไปครับ
5.เพราะอะไร? :เพราะผมเคยเป็นmodจากบอร์ด CTC เเละบอร์ด TRB ครับ เลยอยากจะเป็นอีก เเลว้ก็ อยากทำให้คนในบอร์ดมีความสุข(ถ้าทำได้จะพยายาม) มากๆครับ ผมออนอยู่ทุกวันด้วยเกิน2ชม. เเน่นอนครับ เเทบจะทั้งวันเลยก็ว่าได้(ไม่มีที่สิง) (ชื่อเก่า X burner อ่ะครับ ถ้าพี่จำได้)

แก้ไขล่าสุดโดย Jester-WA- เมื่อ Tue Jun 29, 2010 11:16 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Jester-WA-
Jester-WA-

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 54
<b>Points</b> Points : 117
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 7
วันเกิด วันเกิด : 20/05/1997
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ออสเตเรีย
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วิน

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Sun Jun 27, 2010 9:27 pm

1. ชื่อเล่น : ซัน
2. อายุ : 16
3.ที่อยู่ : ลำปาง
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : ห้องโถงใหญ่ แล้วก็ห้องสปอยรีบอร์นครับ
5.เพราะอะไร? : เพราะว่าเคยเป็นม็อดเก่าที่ TRB และ CTC แล้วก็รักบอร์ดมากๆด้วย อาจจะมีคนที่โพสมาเกรียนบ้าง หรืออาจจะลงโฆษณาบ้าง แต่ก็ทนได้ ถ้าเกิดดูแลได้อันเดียวผมก็ขอแค่ห้องสปอยรีบอร์นพอครับ เพราะว่าดูแลมาตั้งแต่สมัย TRB เหอะๆ
=XANXUS=
=XANXUS=

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 148
<b>Points</b> Points : 3229
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 33
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
Age Age : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : Inazuma Japan
อาชีพ อาชีพ : Goal Keeper
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

ตั้งหัวข้อ by LeePJ Sun Jun 27, 2010 9:39 pm

1. ชื่อเล่น : ป๊อบค่ะ
2. อายุ : 15 ปี
3.ที่อยู่ : มุกดาหาร
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : ห้องแนะนำตัวค่ะหรือห้องพูดคุยเกี่ยวกับรีบอร์นก็ได้ค่ะ
5.เพราะอะไร? : อยากจะลองทำหน้าที่นี้ดูค่ะ ถึงจะไม่เคยทำหน้าที่นี้มาก่อนแต่ก็จะทำให้ดีที่สุดเพื่อบอร์ดค่ะ และจะทำสุดฝีมือค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
LeePJ
LeePJ
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 88
<b>Points</b> Points : 160
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 18
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในโลกหลังความตาย!!
อาชีพ อาชีพ : คนขายถั่ว ~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *ป๊อบ*

ตั้งหัวข้อ by osonteenzao Sun Jun 27, 2010 9:52 pm

1. ชื่อเล่น : เบียร์
3.ที่อยู่ : อังกิด
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : [You must be registered and logged in to see this link.] เออไม่มีห้องการ์ตูนทั่วๆไปหรอครับ
5.เพราะอะไร? : สิงบอร์ดนี้แล้วรู้สึกดีกว่าบอร์ดอื่นครับ เป็นม๊อด บอร์ดพี่โรมมา 2 บอร์ดละ หวังว่าบอร์ด3ก็คงได้เป็นอีก
osonteenzao
osonteenzao

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 117
<b>Points</b> Points : 174
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 26
วันเกิด วันเกิด : 08/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : หน้าคอม
อาชีพ อาชีพ : ยาม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์คุยำ

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Sun Jun 27, 2010 10:26 pm

1. ชื่อเล่น : มิว
2. อายุ : 19 อีกไม่นานก็ 20
3.ที่อยู่ : ลำปางค่ะ สาวเหนือเจ้า~
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : ขอ doujinshi แล้วกันนะคะ
5.เพราะอะไร? : มันอยู่ในสายเลือด!!

ปล. ย้ายบ้านอีกระอ่ะ อุตส่าห์ได้ขึ้นเป็ง ซิลเวอร์ คิดส์ แย้วน้า T^T
HiMiZustory
HiMiZustory

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 203
<b>Points</b> Points : 250
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
Age Age : 33
ที่อยู่ ที่อยู่ : lampang
อาชีพ อาชีพ : killeR
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

http://HiMiZustory.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by ~Badzieez_Tears~ Sun Jun 27, 2010 11:58 pm

1. ชื่อเล่น : เน
2. อายุ : 19 ปี
3.ที่อยู่ : 29/2 ม.6 (เอ่อ - - ละเอียดไป แหะๆ ^^;) อุยู่ ชลบุรี ค่า
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : คลังรูปภาพของสึนะ
5.เพราะอะไร?? : เคยเป็นม๊อดที่บอร์ด TRB ค่ะ แต่ตอน CTC ไม่ได้เป็นเพราะอยากเปิดโอกาสให้คนอื่นได้เข้ามาเป็นบ้าง พอเห็นคนเกรียนๆแล้วเราทำอะไรไม่ได้(ทำได้แต่ตักเตือน) มันรู้สึกไม่ดีอ่ะค่ะ มันเลยเกิดอาการอยากดูแลบอร์ดขึ้นมา คิดว่าถ้าเราเป็นม๊อดได้ดูแลบอร์ด ได้ทำอะไรเพื่อบอร์ดบ้างก็คงจะดี (ตัวเองก็เข้าบอร์ดเกือบจะทุกวันเลย ^^) เลยอยากให้พิจารณาหน่อยอ่ะค่ะ รับรองว่าจะดูแลบอร์ดอย่างดีเลย ^^ (ปล.ชื่อในบอร์ด TRB คือ boss of vongole อ่ะค่ะ แหะๆ ^^;)

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 590
<b>Points</b> Points : 90922
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 170
วันเกิด วันเกิด : 08/02/1991
Age Age : 33
ที่อยู่ ที่อยู่ : นาร์เนีย - -
อาชีพ อาชีพ : หัวหน้าตระกูลKHR
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~Ne-oN~

https://www.facebook.com/pangzieez

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Mon Jun 28, 2010 12:01 pm

อยากเป็นม๊อด!!!
แต่ช่วงนี้ใกล้สอบ คงไม่ได้เข้ามาดูแล (ถือว่าบกพร่องต่อหน้าที่ T^T)

ชวดอีกแล้วกัสเอ๋ย TT__________TT
AUGUZT
AUGUZT
จบการศึกษามาเฟีย
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 514
<b>Points</b> Points : 608
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 31
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG HOUSE' : ))
อาชีพ อาชีพ : เด็กในโอวาทป้าหมีโหด -0-
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT, GUZT *

ตั้งหัวข้อ by prikcub Mon Jun 28, 2010 4:59 pm

1. ชื่อเล่น : แพร
2. อายุ : 14
3.ที่อยู่ : กรุงเทพ
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : ห้องเพลงทั่วไป
5.เพราะอะไร? : อยากทำอะไรให้บอร์ดมั่งอ่ะค่ะ สิงมา 2 บอร์ดเเล้ว ไม่ได้ทำอะไรเลย หนูออนเกือบทุกวัน และรับรองว่าจะปฏิบัติหน้าที่ อย่างดี โปรดรับไว้พิจารณาด้วยนะคะ
prikcub
prikcub

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 124
<b>Points</b> Points : 287
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 16
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Mon Jun 28, 2010 7:19 pm

1. ชื่อเล่น : โย
3.ที่อยู่ : กรุงเทพฯ
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : ห้องความรู้
5.เพราะอะไร? : สิงอยู่ในCTCมาแล้วออนทุกวันเลยอ่ะค่ะ เรื่องข้อตกลงได้อยู่แล้วค่ะพร้อมหมด ยังไงก็ช่วยพิจารณาด้วยนะคะ
Tsuna-kun
Tsuna-kun

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 456
<b>Points</b> Points : 481
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 17
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by sweetdream Mon Jun 28, 2010 7:51 pm

หน้าสนใจนะ!!!
แต่.........
ไม่ค่อยได้หาข้อมูลค่ะ
แหะๆๆๆ
sweetdream
sweetdream

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 150
<b>Points</b> Points : 177
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 7
วันเกิด วันเกิด : 10/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดารอังคารอันไกลโพ้น!!!
อาชีพ อาชีพ : เรียนนำความรู้เข้าสมอง!!
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ดรีม - Dream

ตั้งหัวข้อ by BSP:MOSTER Mon Jun 28, 2010 7:55 pm

1. ชื่อเล่น : แม็กซ์
2. อายุ : 11
3.ที่อยู่ :เลย
4.ชื่อห้องที่ ต้องการ ดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : เพลงทั่วไป
ท่านโรมครับ ข้อ5 ต่อๆตรงนี้ครับ เผอิญมันยาวมาก=w=V
Spoiler:
ฝากท่านโรมช่วยรับไว้พิจารณาด้วยนะครับ ถึงแม้จะไม่ได้เป็นก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ^^

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 157
<b>Points</b> Points : 276
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 13
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1998
Age Age : 25
ที่อยู่ ที่อยู่ : หน้าจอคอม
อาชีพ อาชีพ : Writer Staff
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หาดูเอานะ=w=

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Mon Jun 28, 2010 8:53 pm

1. ชื่อเล่น : มินนี่
3.ที่อยู่ : กทม.ก๊าาา รร. มาแตเดอี (ไฮโซวว)
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : Yaoi_land!!!
5.เพราะอะไร? : เคยเป็นที่ctcแล้วอ่ะน่ะค่ะ รู้สึกว่าประชาเกรียนมันเพิ่มขึ้นอ่ะค่ะ เลยรู้สึกอยากเชือดเกรียน

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 55
<b>Points</b> Points : 58
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
อาชีพ อาชีพ : นักจิ้นละเทอว์
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

ตั้งหัวข้อ by sirikhanda Mon Jun 28, 2010 10:13 pm

มะเอาดีก่าค่ะ :)

แก้ไขล่าสุดโดย sirikhanda เมื่อ Thu Jul 08, 2010 9:18 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
sirikhanda
sirikhanda

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 79
<b>Points</b> Points : 80
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ทุกที่ ที่มีริท
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนอ.หมีน้อย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แอ้

ตั้งหัวข้อ by pyde Mon Jun 28, 2010 10:48 pm

1. ชื่อเล่น : ไปด์คับ
3.ที่อยู่ : ต่างประเทศ(ไอร์เเลนด์คับ)
4.ชื่อห้องที่ต้องการ
ดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : yaoiland คับ5.เพราะอะไร? :ผมเคยดูแลมาก่อน(จากเว๊บอื่น) เเละเป็นโซนที่ผมถนัดเเละทำบ่อย
หากระทู้มาลงได้คับ

แก้ไขล่าสุดโดย pyde เมื่อ Wed Jun 30, 2010 10:24 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
pyde
pyde
มาเฟียฝึกหัด

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 36
<b>Points</b> Points : 51
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 07/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : อยุ่กับคุณหนูอลัวสุดสวยคร๊าบ
อาชีพ อาชีพ : ผู้ติดตามหัวหน้าหน่วยที่เจ๊ดโจรสลัดอาวกาศ ฮารุซาเมะ มือขวาท่านคามุอิ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Pyde~

ตั้งหัวข้อ by Username Tue Jun 29, 2010 1:15 am

1. ชื่อเล่น : เอฟ ครับ
2. อายุ : 19 ปี
3.ที่อยู่ : ประจวบคีรีขันธ์
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : --- พูดคุยเกี่ยวกับรีบอร์น คับ.
5.เพราะอะไร? : เพราะคิดว่า รู้ประวัติ ของ การ์ตูนเรื่องนี้ เป็นอย่างดี เพราะ บ้ามากๆ

-----------------------------------------------------------------------------------------------

มีคอม กับ โน๊ตบุ๊ค ที่บ้าน เปิดตลอด 24 ชม. เพราะเปิดคอมทิ้งไว้

เคยมีประสบการณ์เป็น ผู้ดูแล บอร์ด มาแล้วประมาณ 14 เดือน คับ (ตอนนั้นเลิกเพราะว่าไปต่างประเทศ )
Username
Username

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 52
<b>Points</b> Points : 38
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : -14
วันเกิด วันเกิด : 09/11/1991
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 32
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไทย
อาชีพ อาชีพ : ลับๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เอฟเฟ่อ

ตั้งหัวข้อ by osonteenzao Tue Jun 29, 2010 1:26 am

โหคนไม่โดนเลือกก็เยอะนะนี่ - -" โชคยังดี
osonteenzao
osonteenzao

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 117
<b>Points</b> Points : 174
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 26
วันเกิด วันเกิด : 08/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : หน้าคอม
อาชีพ อาชีพ : ยาม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์คุยำ

ตั้งหัวข้อ by Sospoo Tue Jun 29, 2010 9:32 am

[You must be registered and logged in to see this link.]
----
[You must be registered and logged in to see this link.]

1. ชื่อเล่น : ภู
2. อายุ : 16 ปี
3.ที่อยู่ :
ลำปาง
4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : ห้องYครับเพราะที่บอร์ดเก่าเอามาลงบ่อย
5.เพราะอะไร? : เพราะอยากช่วยเพราะว่าอยู่มาตั้งแต่สมัยTRB,CTCแล้วครับแล้วก็เคยเป็นผระนชมรมด้วยเพื่อนก็แนนะมาเหมือนกันครับผม^^

แก้ไขล่าสุดโดย Sospoo เมื่อ Wed Jun 30, 2010 12:43 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Sospoo
Sospoo

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 25
<b>Points</b> Points : 51
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 11
วันเกิด วันเกิด : 13/03/1994
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : 112/385 ม.8
อาชีพ อาชีพ : คน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อีภู

ตั้งหัวข้อ by kood_teek Tue Jun 29, 2010 11:25 am

1. ชื่อเล่น : ติ๊ก

3.ที่อยู่ : ลำปาง

4.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล(ห้องเดียวเท่านั้น!) : [You must be registered and logged in to see this link.]

5.เพราะอะไร? : อยากให้ทุกคน ได้รับความรู้ที่บางคนยังไม่มี และอยากเผยแพร่ความรู้ให้กับผู้อื่น และที่สำคัญ เราก็จะได้เป็นผู้ให้ความรู้แก่ผู้อื่นและเราก็จะได้รับความรู้ไปด้วยเช่นกันครับ
kood_teek
kood_teek
มือใหม่ Vongola
มือใหม่ Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 147
<b>Points</b> Points : 207
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 13
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองไทย
อาชีพ อาชีพ : ผู้รอคอยจากดวงดาว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ติ๊ก +'_'+ ! Tik !

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Tue Jun 29, 2010 5:32 pm

ขอรบกวนถามหน่อยนะค่า

ตอนแรกได้เป็น อัลโกบาเลโน่แล้ว(ขอบใจจริงๆ)

แต่อยู่ๆก็ไม่มีรายชื่ออยู่ในนั้นแล้ว

เป็นอะไรรึเปล่าเนี่ย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Hibariรับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Kms01รับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Mokuroรับสมัคร อัลโกบาเลโน่ หรือ Moderators นั่นเองครับ! - Page 2 Primo

ตั้งหัวข้อ by crycojoker Tue Jun 29, 2010 5:37 pm

jane_kingkan พิมพ์ว่า:ขอรบกวนถามหน่อยนะค่า

ตอนแรกได้เป็น อัลโกบาเลโน่แล้ว(ขอบใจจริงๆ)

แต่อยู่ๆก็ไม่มีรายชื่ออยู่ในนั้นแล้ว

เป็นอะไรรึเปล่าเนี่ย
คือว่าทางแอดมินได้ปลดพวกคุณแล้วครับ เพราะว่าตอนนี้ม๊อดเก่าจากCTCได้ทยอยกันมาแล้วครับ
crycojoker
crycojoker

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 67
<b>Points</b> Points : 80
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 3
วันเกิด วันเกิด : 28/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บอร์ด TRB , CTC และVongola.snob.tv
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการหน่วยองค์รักษ์ปกปักรักษาบอร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไซโค

หน้า 2 จาก 4 Previous  1, 2, 3, 4  Next

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics