๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน)

ninfia
hi-sama18
harivongola
sawada_mint
pentor
jane_kingkan
sorasky001
LEVEL
12 posters

Go down

การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Empty การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน)

ตั้งหัวข้อ by LEVEL Mon Jul 19, 2010 7:23 pm

อเลน - สวัสดีครับ วันนี้ผมมาเป็นพิธีกรของรายการ "การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น!" อันตัวผมมีนามว่า อเลน วอคเกอร์จากเรื่องดีเกรย์แมน มาขอรับจ๊อบซักนิดซักหน่อย (โดนโนอาไปถล่มที่ศาสรจักรเละนี่นะ) Q_Q

โนอาที่ว่า กำลังยืนโบกไม้โบกมือกันครบ13คน (ใครเชิญพี่แกมาด้วยฟร้า!!)

อเลน - ปึด~! เอาล่ะครับอย่าสนใจดีกว่า มาๆ มาเชิญพบกับวองโกเล่กันก่อนเลยนะครับ^O^

แปะๆๆๆๆ วี๊ดวิ้วว << เสียงจากผู้ชมที่นั่งอยู่ ปรบมือพร้อมใจต้อนรับวองโกเล่กันถ้วนหน้า

อเลน - อ่า เชิญแนะนำตัวก่อนเลยครับ^_^
สึนะ - สวัสดีครับ ผมชื่อ ซาวาดะสึนะโยชิ นะ
โกคุ - หวัดดี..
ยามะ - ฮ่าๆ หวัดดีๆ เราชื่อ ยามาโมโตะ ทาเคชินะ
เรียวเฮ - สุดหูรูด เป็นเกียรติอย่างสูงยิ่ง ข้ามีนามว่า ซาซางาวะ เรียวเฮ
พร้อมที่จะลุยแล้ว ..ป้าปๆๆ <<
เสียงฝ่ามือของคุณพี่ตบหลังอเลนจนหน้าซีด
โคลม - สะ สวัสดีค่ะ
ฮิบาริ(ยื่นห่างจากเวที 5 เมตร) - ..จะรีบทำอะไรก็รีบ ถ้าไม่ใช่เจ้าหนูล่ะก็ ฉันขย้ำพวกสัตว์กินพืชให้ตายแน่
สึนะ - อ่ะ อี๊ ใจเย็นครับ คุณฮิบาริ
ฮิบาริ - ....
แรมโบ้ - สึน๊า มาเล่นบึ้มๆตู้มต้ามกันเถอะ (แรมโบ้หยิบระเบิดโดยที่ไม่มีใครเห็น)
สึนะ - เล่นอะไรของนายที่ว่า ฮ๊ะ!
โกคุ - หยุดเลยนะ เจ้าวัวบ้า นี่มันเวลาสำคัญแท้ๆ
อเลน(ที่เงียบจนจะกลายเป็นหิน) - อ่าครับๆ เชิญนั่งกันก่อนเลยดีกว่า^_^" (อเลนผู้รู้สึกมีลางสังหรณ์ไม่ดี)
......

อเลน - เอาล่ะครับ งั้นผมขอถามคำถามแรกเลยละกัน คุณสึนะคิดยังไงกับการเป็นวองโกเล่ครับ^^
สึนะ - อ่า ไม่ๆๆๆเลยครับไม่เลย ผมไม่ใช่หัวหน้ามาเฟียนะครับ
ตูมมมมม!!
อเลน - เอ๋ ระเบิด (อเลนเตรียมลุกจากที่นั่งเพื่อไปดูว่าอะไร มันระเบิด)
สึนะ - อี๊ เปล่านะครับๆ เปล่าๆๆ (สึนะขวางอเลนไว้)
โกคุ - รุ่นที่สิบ มีศัตรู อุบ..(โดนสึนะอุบปาก)
ยามะ - เอ้าๆ จะได้ถามกันไม๊น่ะ ฮ่าๆๆๆ
ฮิบาริ - ปึด!
สึนะ - อ่าๆๆ ไม่มีอะไรกันนะ ทุกคนใจร่มๆนะๆ
ทุกคนก็ยอมสงบโดยดี โดยที่โกคุกำลังพูดอู้อี้ๆๆ ในขณะที่สึนะปิดปากอยู่
อเลน - ในเมื่อไม่มีอะไรแล้วงั้นผมขอถามข้อต่อไปเลยละกันนะครับ^^"
สึนะ - ครับๆ^^""
โกคุ - อื้อ อุ้นอี้อิบอั๊บอ่ะเอ้าอัวอ้าอี้อู้อี้...(โกคุพยามพูดสุดฤทธิ์)
---สึนะ - โกคุเดระคุง อย่าพูดนะ
---โกคุ - ขะ เข้าใจแล้วครับ รุ่นที่10
อเลน(อ่านคำถาม) - เอ่อ.. คุณคิดยังไงกับแหวนวองโกเล่แบบใหม่ที่โดน ชิม่อนแฟมิลี่ทรยศทำแตกบ้างครับ
ชิ้ง!
สึนะ - ....
โกคุ - ปึด..
ยามะ - ._. (ไม่รู้เรื่อง)
ฮิบาริ - ปึด++
แรมโบ้ - ง่ามๆ ง่ำๆๆ
โคลม - อ่ะ..
เรียวเฮ - ไม่ไหวแล้ว!
โครม!!
เฮียวเฮเครียดจัดจนทำโต๊ะ แตกกระจาย..
---อเลน - หวา พะ เพิ่งเริ่มเองนะครับ เอ่อ ใครทำถามคำถามนี้มาหว่า - - อเลนก้มหน้าอ่าน
รุ่นที่1 !?
อเลยเงยหน้าขึ้นมามองทางด้านผู้ชม พบว่า รุ่นที่1ของวองโกเล่กำลังยกนิ้วโป้งและยิงฟันขาวสะอาด ปิ๊ง
=O= << อเลน - นี่คุณสร้างมาเองแล้วยังมีหน้ามายิ้มอีกหรือ
และท่านรุ่นที่1 ส่งซิก O{}<
=[ ]=!

บึ้มมมมมมม!!? อะไรอีก!
อเลนหันไปมองด้วยความเร็วสูง โดยไม่สนว่า พวกนั้น(วองโกเล่)กำลังช๊อคอยู่กับเรื่องแหวน
คันดะ - เฮ้ย ทำไมฉันต้องเป็นช่างกล้องด้วยฟระ
เสียงระเบิดเมื่อกี๊คือกล้องที่คันดะทำพังไป
อเลน - คันดะเหมาะสมกับการเป็นช่างกล้องแล้วล่ะครับ
คันดะ - แล้วมันเป็นยังไงล่ะโว้ย
สึนะ - อ่า ทั้งสองคนหยุดกันก่อนเถอะครับ

อเลน.คันดะ - เงียบไปเลย (แผ่รังสีอำมหิต)
สึนะ - อี๊! ขอโทษครับ
โกคุ - นี่แกกล้าออกคำสั่งกับรุ่นที่10เชียวรึ
ทั้งคู่ไม่สน และต่อว่ากันต่อ
โกคุ - ปึด! เฮ้ย..
อเลน - คันดะครับ เป็นช่างกล้องก็อยู่ส่วนช่างกล้องไปสิ ผมยาวๆอย่างเงี้ย เหมาะเหม็งเลยนะ
อเลนเริ่มพูดจาไม่เข้าหูและดูเหมือนจะสะเทือนใครบางคน
คันดะ - แก เจ้าหัวถั่วงอกหัดหุบปากเน่าๆของแกไปซะ เดี๋ยวพ่อจับทำทรงอีแกซะนี่
ใครบางคนกำลังมีต่อมหงุดหงิดโผล่..
อเลน - คันดะผมยาวเกินไปไม่ดีนะครับ ผมของนายมันได้รับการดูแลรึเปล่าน่ะ หึ่งเชียวครับ
คันดะ - แก! เจ้าถั่วงอกเตรียมตัวตาย(เตรียมชักดาบ)

<ผู้ชม - ไหงทำไมต้องทะเลาะกันเรื่องผม>

อเลน - ผมยาวๆแบบนี้ระวังร่วงง่ายนะครับ อย่าเครียดมากสิครับ อีตาผมยาวสมองเสื่อมเอ้ย
คันดะ - ปึดๆๆๆ!!++ (เส้นเลือดกำลังแตก -0-)

สึนะ - เอ่อ ทั้งสองใจเย็นๆก่อนนะครับ แฮะๆ ^A^""
ตูมมมมมมม!!
แรมโบ้ - เคี้ยกๆ ฮ่าๆ เล่นไรกันอ่ะ ให้คุณแรมโบ้เล่นด้วยคนสิ
โกคุ - เจ้าวัวบ้า!
สึนะ - แรมโบ้!
ยามะ - ฮ่าๆๆ น่าสนุกจัง ของเล่นทำเนียนดีนะ นี่เค้าเซอร์ไพรส์อะไรกันหรอ
..มะ ไม่ใช่เซอร์ไพรส์ซะหน่อย ยามาโมโตะ

ราวี่ผู้ซึ่งกำลังแอบกินมิทาราชิดังโงะของอเลนอยู่ โดยไม่สนใจงานของตัวเอง (ช่างไฟ อุปกรณ์เกี่ยวกับแสง)
อเลนเห็นราวี่ จึงละความสนใจจากคันดะ จึงไปสนใจราวี่แทน
อเลน - ราวี่!! นายกล้าเอามิทาราชิของผมไปงั้นหรอ!!
ราวี่ - ซวยแล้ว เผ่นๆๆ
สึนะ - เห้ย ทุกคนช่วยสนใจหน้าที่ของตัวน๊อย!!
ตูมมมมมมมม!!
บึ้มมมมมมมม!!
สควอโล่ ผู้ซึ่งกำลังเก็บกดกับอาการสะเทือนของการโต้วาทีอเลนและคันดะ
"เห้ยย!! พวกแกจะปัญญาอ่อนไปถึงไหนฟะ แอ๊ฟ!"
เพล้ง! วัตถุอันมงคลที่ลอยละลิ่วจากมือป๋าแซน ใส่ตรงกลางหัวขาวยาวของสควอโล่ได้เป๊ะ!
"ลื่นมือว่ะ" ป๋าแซน ทำหน้าตาเฉย
สควอโล่ - หนอยๆๆๆ โว้ยย << สควอโล่ คลั่ง+

โกคุ - เจ้าวัวบ้า เลิกปาระเบิดเสียที
แรมโบ้ - แบร่ๆ แน่จริงก็จับคุณแรมโบ้ให้ได้สิ เฟี้ยว~!
โกคุ - เฮ้ย เดี๊ยว!!
บึ้มมมมมมมมม!!

เรียวเฮ - เฮ้..! ที่นี่กลายเป็นสนามรบไปแล้วเรอะเนี่ย
ถูกเผง นี่คือสนามรบ นี่คือสงครามตังหากเล่า!
และคนที่นั่งอยู่ได้หน้าตาเฉยอยู่นั่น กำลังนั่งไขว่ห้าง ผิวปาก
และมองดูสถานที่(สนามรบ)ที่กำลังจะเละด้วยฝีมือวองโกเล่รุ่นที่10 และ
2คู่หูคู่กัดจากเรื่อง ดีเกรย์แมน (ใครคู่หูฟะ!)

สึนะ - ท่านรุ่นที่1 ช่วยทำอะไรบ้างเซ่!!
รุ่นที่1 - มันไม่เกี่ยวกับเรา วองโกเล่เดซิโม
วองโกเล่นั้นจะต้องแบกรับภาระหลายอย่างที่เรา..บลาๆๆๆ
(และแล้วท่านรุ่นที่1 ก็เทศน์ต่อไปอย่างยาวเหยียด)
ส่วนสึนะ เอ๋ออยู่นั่น

ฮิบาริที่เงียบจนกลายเป็นหินไปแล้ว พังทลายออก
ฮิบะ - พวกนาย.. กำลังทำสถานที่จัดรายการซึ่งนั่นมันเป็นสถานที่ของนามิโมริ จะเอายังไง..
สึนะ - แว้กๆๆ ขอโทษครับๆๆ ฮิบาริซังอย่าขย้ำพวกเราเลยนะTAT
ยามะ - ว้าๆ โกรธซะแล้ว
รินารี่(โปรดิวเซอร์) - ขอโทษนะจ๊ะ คือว่าเดี๋ยวทางเราจะซ่อมให้เองนะ
ฮิบะใจอ่อนจึงพูดว่า ฮิบะ - งั้นก็ช่วยไม่ได้ รีบๆทำให้เสร็จจนถึงพรุ่งนี้ แต่ถ้าซ่อมไม่เสร็จ มันต้องตายสถานเดียว
สึนะ - คะคุณฮิบารี๊
เพลงปลอบใจมาแล้ว
ฮิเบิร์ด - มี๊โดริ ทานาบิคู นามิโมริ โน๊~.....

อเลน - จับผัดเผ็ดนกดีมะ
คันดะ - เสียงกวนโอ๊ยจริง พ่อจะสับให้เละเลย
ราวี่ - อะเอาน่า ทั้งสองคน อย่าจับนกตัวนั้นเลยนะ

ฮิบาริ - ใครจะจับนกชั้น!
อเลนและคันดะ ชี้ไปทางราวี่
ราวี่ - เฮ้ย ทำงี้ได้ไง อย่าเอาไปเหมารวมกันนะ!!
ชิ้ง! ฮิบะยกทอนฟาขึ้น มีแสงสะท้อนออกมาเป็นเสียงวิ้ง~!
ราวี่- แว้กๆๆๆๆๆ นู๋กลัว เค้าไม่เอาน๊า
ราวี่ลืมค้อนของตัวเองซะสนิทจึงได้แต่หนีฮิบะ

โคลมผู้ที่อยู่เฉยโดยไม่ได้สนใจอะไร จึงได้ยินเสียงบางอย่าง
---มุคุโร่ - โคลมที่น่ารักของผมครับ รีบหาทางหนีจะดีกว่านะ
โคลม - คะ ค่ะ ท่านมุคุโร่ << และแล้ว วองโกเล่ก็หนีหายไปหนึ่งคน

สึนะ - เฮ้ย!! นี่มันสัมภาษณ์หรือสงคราม..เนี่...ย
เฟี้ยววว!! เสียงระเบิดลูกหนึ่งจากบุคคลอันกวนโทสะ ผมฟูๆได้ปามา
โกคุ - รุ่นที่10!!
สึนะ - =[ ]= ช๊อค
ตูมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!
รุ่นที่1 - เดซิโมเอ๋ย หากเจ้าเอาตัวรอดไม่ได้ เจ้าจักไม่ได้มีคุณสมบัติของการสืบทอดรุ่นที่10หรอกนะ บลาๆๆๆ

ขอตัดเถอะ เรื่องมันชักมั่ว-*-
จัดทำรายการ
อเลน พิธีกร
รินารี่ โปรดิวเซอร์
ราวี่ ช่างแสง (ใช่ป่าวหว่า =_=)
คันดะ ช่างกล้อง
โคมุอิ(กำลังจิบชา โดยไม่สนข้างนอกรายการ เพราะงี้ไงถึงไม่มีบท) ผู้กำกับ
และผู้ออกเงิน(ใส่บทๆ)
โคมุิอิ - เฮ้ย!! อย่าทำรายการชั้นพังน๊า!
โนอา ตัวประกอบ -*-

จบเหอะ!
(ไม่สนุกบอกได้นะครับ เพิ่งแต่ง -0-)
LEVEL
LEVEL
มาเฟียฝึกหัด

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 20
<b>Points</b> Points : 26
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 19/04/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/07/2010
Age Age : 32
ที่อยู่ ที่อยู่ : ???
อาชีพ อาชีพ : นักร้อง*0*
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Honne Dell

ขึ้นไปข้างบน Go down

การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Empty Re: การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน)

ตั้งหัวข้อ by sorasky001 Tue Jul 20, 2010 12:20 pm

ก็สนุกดี...
แต่มันมั่วไปหมดเลย ฮะๆ
รุ่นที่ 1 >_+1 ให้จ้า
sorasky001
sorasky001
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 511
<b>Points</b> Points : 545
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 14
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : 49/50
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : IM

การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Empty Re: การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน)

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Wed Jul 21, 2010 6:40 am

สนุกมากค่า

แต่ไม่นึกว่า ท่านพรีโม่ จะพูดมากนะค่าเนี่ย

ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้มีอีกนะค่า
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Hibariการสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Kms01การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Mokuroการสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Primo

ตั้งหัวข้อ by LEVEL Wed Jul 21, 2010 10:10 pm

มีอีกแน่ๆครับ แต่ตอนนี้ งานเยอะ -0- เลยยังไม่อัพ
LEVEL
LEVEL

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 20
<b>Points</b> Points : 26
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 19/04/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ???
อาชีพ อาชีพ : นักร้อง*0*
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Honne Dell

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Fri Jul 23, 2010 6:51 am

จะรอนะค่า

แต่ถ้ามาอัพจริง

ขอให้ท่านฮิบาริมีส่วนเพิ่มบ้างก็ดีนะค่า

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Hibariการสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Kms01การสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Mokuroการสัมภาษณ์ตัวละครจากเรื่องรีบอร์น (ทีมงานรายการจากเรื่อง ดีเกรย์แมน) Primo

ตั้งหัวข้อ by pentor Sat Jul 24, 2010 3:04 pm

แล้วจะรอตอนต่อไปนะคับ
pentor
pentor
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 11
<b>Points</b> Points : 16
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 25/09/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : 146/2
อาชีพ อาชีพ : peple
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Pentor

ตั้งหัวข้อ by sawada_mint Sat Jul 24, 2010 9:30 pm

5555+สนุกค่ะ.....รุ่น1เป็นตัวการท่านทำให้ทุกอย่างวุ้นวายนะ= =
sawada_mint
sawada_mint
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 81
<b>Points</b> Points : 113
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 17
วันเกิด วันเกิด : 03/07/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/07/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ(บ้านสึนะ><)
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มิ้นตี้จัง^^

ตั้งหัวข้อ by harivongola Sun Jul 25, 2010 7:02 am

555 ทำไมรุ่นที่1ปัดความรับผิดชอบแบบนั้นล่ะคร๊าบบ (เหมือนรีบอร์น ..เปี๊ยบ !)

-.- ..ถ้าว่างๆมาแต่งอะไรที่สนุก ขำๆ แบบนี้อีกนะ ..จาติดตาม=w=
harivongola
harivongola
มือใหม่ Vongola
มือใหม่ Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 100
<b>Points</b> Points : 118
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 22/06/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : Dimora
อาชีพ อาชีพ : เล่นคอมครับ 55
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (ลี่)..LillY ~^w^[Hari]

http://my.dek-d.com/harinrotdekd/

ตั้งหัวข้อ by hi-sama18 Sun Jul 25, 2010 3:18 pm

ขอบคุณจ้า ^^~
hi-sama18
hi-sama18
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 308
<b>Points</b> Points : 320
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 6
วันเกิด วันเกิด : 05/05/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/07/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : ห้องกรรมการคุมกฎโรงเรียนนามิโมริ/ติดๆกับฐานทัพวองโกเล่ แฟมิลี่
อาชีพ อาชีพ : กรรมการคุมกฎโรงเรียนนามิโมริ/ผู้พิทักษ์แห่งเมฆา วองโกเล่แฟมิลี่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟิล์ม

http://hi-sama18.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by ninfia Mon Jul 26, 2010 8:42 pm

หนุกดีนะ
ninfia
ninfia

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>Points</b> Points : 63
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 02/02/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 01/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : Home
อาชีพ อาชีพ : killer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : oil

ตั้งหัวข้อ by soul Sat Jul 31, 2010 5:20 pm

สนุน
และตลก
soul
soul

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 226
<b>Points</b> Points : 243
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 3
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาท
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วิวีก้า

ตั้งหัวข้อ by defella Sun Aug 01, 2010 1:41 am

O[ ]o"

ยำมั่วได้ใจจริงๆเลยพะยะค่ะ
!!
วองโกเล่ทั้งหลายเอ๋ย ...เอเมน...

[You must be registered and logged in to see this image.]
defella
defella

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 209
<b>Points</b> Points : 213
วันเกิด วันเกิด : 04/07/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/07/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนโลกนี้แหละ
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : seefin

ตั้งหัวข้อ by saeng Sun Aug 01, 2010 2:48 pm

สนุกดีนะ
saeng
saeng

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 71
<b>Points</b> Points : 73
วันเกิด วันเกิด : 17/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Home
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : SaEng

ตั้งหัวข้อ by elike2010 Mon Aug 02, 2010 12:14 pm

วุ่นวาย แต่หนุกดีน่ะ
elike2010

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 706
<b>Points</b> Points : 710
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 4
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/07/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : พเนจร
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่าอันดับ 2
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AnGle OF Death

ขึ้นไปข้างบน