๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!!

By-feurn
_YURI_
6 posters

Go down

กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! Empty กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!!

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Tue Aug 10, 2010 3:38 pm

กฏมีอยู่ว่า

กฏสำหรับนักอ่าน

1 ) เมื่อเจอกระทู้ถูกไจ ก็กด + Vongola เพื่อเป็นกำลังไจไห้เจ้าของกะทู้ด้วยหน้อ !

2 ) ถ้าโพสไม่ถึงครึ่งของคนอ่าน จะทำการซ่อนกระทู้นั้นทันที หรือปิดการรับชมถาวร (ปิดการรับชมถาวรคือให้ส่ง ทาง pm)

******* ^vความคิดโดย[You must be registered and logged in to see this link.] ขอบคุณที่เตือนค่ะ

1 ) เพิ่มเติม // เอาของใครมา อย่าลืมเครดิตของเค้าน่ะ ^^

กฏสำหรับคนลงกระทู้

1.เวลาโพส โดเป็นภาษาไทยให้ขึ้นต้นด้วยว่า [แปลไทย]

2.ถ้าเป็นภาษาอื่นเช่น ญี่ปุ่น [JAP] อังกฤษ [ENG] โอเคไหมค่ะ
ตัวอย่างเช่น [แปลไทย] Yaoi18+

3. โดของการ์ตูนเรื่องใด ใส่ไว้ข้างหน้าชื่อและข้างหลังตัวบอกภาษา
เช่น [แปลไทย] Reborn 1869 remember

อะไรประมาณนี้

ถ้าไม่รู้เรื่องอะไร ไม่ต้อใส่ ใส่ชื่อโดไปเลย
เช่น [แปลไทย] Yamimuro

4. ต้องซ่อนลิงค์ดาวน์โหลด ข้อนี้กันพวกนักอ่านเงา ให้ปฏิบัติด้วยนะค่ะ
ใครไม่ทำข้อนี้ จะล็อคหรือลบกระทู้เลยนะค่ะ ถ้าไม่มีลิงค์ดาวน์โหลด ก็ซ่อนโดไว้ด้วยนะค่ะ

โดยการจิ้มลิค์ข้างล่าและเบิ่งตาอ่าน ตะละลา~

[You must be registered and logged in to see this link.]

โอเคนะ

ที่ตั้งทั้งหมดนี้เพราะจะเอาไปทำสารบัญ จะได้หาง่ายๆค่ะ

ใช้ตั้งแต่วันที่ 11 สิงหาคมเป็นต้นไป!!!

ปล.2 ขอโทษ สมาชิกด้วแล้วกันที่ไม่ลกระทู้ เพราะไม่ค่อยมีเวลาว่าง T^T
งั้นหน้าทการลงกระทู้ใส่วนมากห้ท่าน [You must be registered and logged in to see this link.] ลงโดแล้วกันน๊า =W=
ส่วน [You must be registered and logged in to see this link.] คนนี้ขอดูแลห้องนี้ โดยการ ลบ แก้ไข กระทู้ที่ผิดกฏ คนปั้มบลาๆ และขจัดเกรียนแล้วกันนะจ๊ะ [You must be registered and logged in to see this image.]

เครดิต ความคิดดีๆ [You must be registered and logged in to see this link.] ขอบคุณค่าาา

แก้ไขล่าสุดโดย _YURI_ เมื่อ Mon Aug 16, 2010 9:21 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง
_YURI_
_YURI_
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 168
<b>Points</b> Points : 224
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 16
วันเกิด วันเกิด : 02/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/07/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : 183 ม.12 ต.เจดีย์หัก อ.เมือง จ.ราชบุรี 70000 บอกหมดค่ะ -..-
อาชีพ อาชีพ : ทำขนม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Cartoon & yuri

ขึ้นไปข้างบน Go down

กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! Empty Re: กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!!

ตั้งหัวข้อ by By-feurn Tue Aug 10, 2010 4:04 pm

โอเคฮะ ! รับทราบเดียววันหลังจะ เขียนไว้ด้วยว่าแปลไทย [You must be registered and logged in to see this image.]

1 ) เพิ่มเติม // เอาของไครมา อย่าลืมเครดิตของเค้าน่ะ ^^

2 ) เมื่อเจอกระทู้ถูกไจ ก็กด + Vongola เพื่อเป็นกำลังไจไห้เจ้าของกะทู้ด้วยหน้อ !!

แก้ไขล่าสุดโดย By-feurn เมื่อ Tue Aug 10, 2010 10:36 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
By-feurn
By-feurn
V.I.P
V.I.P

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 414
<b>Points</b> Points : 30000629
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 94
วันเกิด วันเกิด : 20/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : หาดูที่สมุดเล่มเหลือง. ★
อาชีพ อาชีพ : จิ้น O_o;; ป่วนบอร์ด ★
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใบเฟิร์น , ท่านจิ้น , จิ้น ★

http://www.คนพิเศษของเธอ.com [ มีเร๊อะ! ]★

กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! Empty Re: กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!!

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Tue Aug 10, 2010 5:17 pm

By-feurn พิมพ์ว่า:โอเคฮะ ! รับทราบเดียววันหลังจะ เขียนไว้ด้วยว่าแปลไทย [You must be registered and logged in to see this image.]

เพิ่มเติม // เอาของไครมา อย่าลืมเครดิตของเค้าน่ะ ^^
นั้นสิ แม่เอามาจากเว็บอื่นนี่หว่า =_= ลืมๆ ขอโทษด้วยน๊า ใส่เครดิตล่ะ
แต่ ไอ้ข้อ 1-4 นี่คิดเองไม่ได้ลอกไผมา มันซ้ำก็คงบอกไม่ถูฏ คิดเองนิหน่า
แต่ความคิดทำสารบัญเนี่ยเอาของเว็บอื่นมา =..=
สมองเราต้องมีคนดัน >O<
_YURI_
_YURI_

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 168
<b>Points</b> Points : 224
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 16
วันเกิด วันเกิด : 02/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : 183 ม.12 ต.เจดีย์หัก อ.เมือง จ.ราชบุรี 70000 บอกหมดค่ะ -..-
อาชีพ อาชีพ : ทำขนม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Cartoon & yuri

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Tue Aug 10, 2010 6:36 pm

รับทราบค่า

จะจำขึ้นใจเลยค่า
jane_kingkan
jane_kingkan

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1200
<b>Points</b> Points : 9994515
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 63
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane
เหรีัยญ เหรีัยญ :
กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! Hibariกฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! Kms01กฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! Mokuroกฏการโพส-อ่าน ของห้อง yaoi ค่ะ กฏเพิ่ม!!! Primo

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Thu Aug 19, 2010 6:17 pm

รับทราบค่า
Tsuna-kun
Tsuna-kun
มาเฟีย Vongola
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 456
<b>Points</b> Points : 481
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 17
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by ilovesuna27 Sat Aug 21, 2010 3:29 pm

อื้มส์
เข้าใจละ
ilovesuna27
ilovesuna27
เริ่มเข้าแก๊ง
เริ่มเข้าแก๊ง

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 173
<b>Points</b> Points : 175
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/01/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/08/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
อาชีพ อาชีพ : ปีศาจมาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์

ตั้งหัวข้อ by sirikhanda Sun Aug 22, 2010 8:57 pm

โอเคป้า :)

จะทำตามคับ
sirikhanda
sirikhanda
นักเรียนมาเฟีย
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 79
<b>Points</b> Points : 80
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/06/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : ทุกที่ ที่มีริท
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนอ.หมีน้อย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แอ้

ขึ้นไปข้างบน