๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^// - Page 2 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^// - Page 2 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^//

gakcc2
Kaofang
Mook Love Reborn~
Sugar Ben
jane_kingkan
Sharp-witted
NonGAoM~Mai
Sawachi-Yuki
AUGUZT
dasama
DNG-Z-457
princess เจ้าหนู
vongole-rings
parakey
Tsuna-kun
LeePJ
soul
By-feurn
I-love-Gokudera
Raphaella
24 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^// - Page 2 Empty สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^//

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Sat Aug 14, 2010 10:15 pm

First topic message reminder :

ฮะฮ่า หลังจากระบายอารมณ์เสร็จแล้ว ก็มาสมัครสมาชิกกันเลย

บัตรตัวอย่างจะเป็นแบบนี้

[You must be registered and logged in to see this image.]

ส่วนบัตรของราฟาจะเป็นแบบนี้

[You must be registered and logged in to see this image.]

ส่วนของสมาชิกทั่วไปก็จะเปลี่ยนจากคำว่า Big Boss เป็น Member นะงับ ส่วนรองประธานจะมีอยู่ 2 คนนะงับ จะรับแค่ 1 คนเท่านั้น

(เนื่องจาก อยากลองรับคนที่ราฟาไม่รู้จักมาช่วยทำงานน่ะ ^ ^ ส่วนรองอีกคนเพื่อนของราฟาจะมาเป็นให้น่ะงับ)

อันนี้จะเอาหรือไม่ก็ได้นะงับ ^ ^

[You must be registered and logged in to see this link.]

Code:
[URL=http://vongola.snob.tv/forum-f25/topic-t1761.htm][IMG]http://img189.imageshack.us/img189/2585/memberclick.gif[/IMG][/URL]

แบบฟอร์มในการสมัครนะงับ ( * = จำเป็นต้องกรอกงับ ^ ^)

1. ชื่อเล่น (จริงๆ) ของท่าน *:

2. ชื่อที่จะใส่ลงบัตร (ขอเป็นภาษาอังกฤษนะงับ สั้นๆด้วยนะงับ พอดีว่าบัตรมีเนื้อที่ไม่พอ) *:

3. ชอมมุคุหรือไม่ เพราะอะไร *:

4. อยากจะบอกอะไรกับเรา :

* ถ้าโพสต์อะไรไร้สาระ ผมโป้งจริงๆด้วยนะขอบอก ^ ^
Raphaella
Raphaella
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 283
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
วันเกิด วันเกิด : 03/01/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italy
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Raphaella

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^// - Page 2 Empty Re: สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^//

ตั้งหัวข้อ by Kaofang Fri Aug 27, 2010 12:37 am

1. ชื่อเล่น (จริงๆ) ของท่าน *: KaoFang

2. ชื่อที่จะใส่ลงบัตร (ขอเป็นภาษาอังกฤษนะงับ สั้นๆด้วยนะงับ พอดีว่าบัตรมีเนื้อที่ไม่พอ) *: LuCiFer

3. ชอมมุคุหรือไม่ เพราะอะไร *: ชอบสิค่ะ มุคุออกจะเก่งเสียงก้ เพราะออกซะขนากนั้น

4. อยากจะบอกอะไรกับเรา : ขอบัตรสมาชิกและคำแนะนำเรื่องต่างด้วยนะค่ะ(เล่นไม่ค่อยเป็นค่ะ)
สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^// - Page 2 477216
Kaofang
Kaofang
มาเฟียฝึกหัด

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 35
<b>Points</b> Points : 36
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 24/04/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทับลับของคัยสักคนที่อยากอยู่
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า (ฝึกหัด)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LuCiFer

สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^// - Page 2 Empty Re: สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^//

ตั้งหัวข้อ by gakcc2 Sat Aug 28, 2010 5:01 pm

ชื่อ กั๊ก

อายุ 13

ชื่อบัตร Gak-|XIIX|

เพราะ เท่ดีโหดด้วย ทะเลากะฮิบ่อยๆ มีรอยยิ้มเจ้าเล่ห์

อยากบอกช่วยใส่ไห้ด้วยนะคับ^^
gakcc2
gakcc2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 23
<b>Points</b> Points : 25
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 15/07/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/08/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : http://GaknittanetCGA.hi5.com
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : VōñġòḺä Ðé©ïm✪│✖│ Šαώαdά Tšµйαỳōshí

http://GaknittanetCGA.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by ilovesuna27 Sun Aug 29, 2010 11:34 am

แบบฟอร์มในการสมัครนะงับ ( * = จำเป็นต้องกรอกงับ ^ ^)

1. ชื่อเล่น (จริงๆ) ของท่าน *: เบียร์จร้า

2. ชื่อที่จะใส่ลงบัตร (ขอเป็นภาษาอังกฤษนะงับ สั้นๆด้วยนะงับ พอดีว่าบัตรมีเนื้อที่ไม่พอ) *: Zetsuna

3. ชอมมุคุหรือไม่ เพราะอะไร *: ชอบนะ ชอบที่หัว 55

4. อยากจะบอกอะไรกับเรา :
อยากเป็นสมาชิกมากๆ เร่งทำบัตรด้วยนะอยากได้ๆ
ilovesuna27
ilovesuna27
เริ่มเข้าแก๊ง
เริ่มเข้าแก๊ง

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 173
<b>Points</b> Points : 175
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/01/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
อาชีพ อาชีพ : ปีศาจมาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Sun Aug 29, 2010 12:33 pm

ilovesuna27 พิมพ์ว่า:

4. อยากจะบอกอะไรกับเรา :[/color][/color]อยากเป็นสมาชิกมากๆ เร่งทำบัตรด้วยนะอยากได้ๆ

ได้ๆขอรับ จะรีบทำให้ถ้าว่าง
Raphaella
Raphaella

<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Sun Aug 29, 2010 3:06 pm

ประธานชมรม

เค้าต้องเรียนหนังสือด้วยนะคะเพื่อน เขาก็มีการบ้านบ้าง ให้เวลาเขาด้วยนะ^_^
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 156
<b>Points</b> Points : 257
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 14
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านท่านมุคุโร่
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาท่านมุคุโร่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เคย์ ยู เอน~~ อ่านเอา....

ตั้งหัวข้อ by first-reborn Sun Aug 29, 2010 4:29 pm

1. ชื่อเล่น (จริงๆ) ของท่าน *:~First~

2. ชื่อที่จะใส่ลงบัตร (ขอเป็นภาษาอังกฤษนะงับ สั้นๆด้วยนะงับ พอดีว่าบัตรมีเนื้อที่ไม่พอ) *:~First~

3. ชอมมุคุหรือไม่ เพราะอะไร *:ชอบ เพราะ เปน สายหมอก

4. อยากจะบอกอะไรกับเรา :อยากได้ บัตร เร้ว ๆ คับ
first-reborn
first-reborn

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 43
<b>Points</b> Points : 47
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 09/12/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ~...นามิโมริ..~
อาชีพ อาชีพ : ~มาเฟีย~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : _~◄♀ƒîŘŠ†►~_

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Sun Aug 29, 2010 9:57 pm

vongole-rings พิมพ์ว่า:ประธานชมรม

เค้าต้องเรียนหนังสือด้วยนะคะเพื่อน เขาก็มีการบ้านบ้าง ให้เวลาเขาด้วยนะ^_^

ขอบคุณมากๆคับที่เป็นห่วงผม (ซาบซึ้ง T^T) แล้วถ้าผมสอบเสร็จเมื่อไรผมจะเข้ามาบ่อยๆนะ ^ ^
Raphaella
Raphaella

ตั้งหัวข้อ by heroxx11 Sun Aug 29, 2010 11:08 pm

1. ชื่อเล่น ของท่าน *: แคน

2. ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *:heroFog

3. ชอมมุคุหรือไม่ เพราะอะไร *: ชอบสุดดดด!! คือว่ารับๆล้อๆ ดี แท่จะตาย^^

4. อยากจะบอกอะไรกับเรา : อยากบอกว่า สายหมอก จงเริญ
สมัครสมาชิกได้ที่นี่งับผม ^ ^// - Page 2 659754
heroxx11
heroxx11

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 24
<b>Points</b> Points : 31
วันเกิด วันเกิด : 04/09/1979
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/08/2010
Age Age : 44
ที่อยู่ ที่อยู่ : หาดเจ้า
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮีโร่

ตั้งหัวข้อ by rokudo mukuro Mon Aug 30, 2010 4:28 pm

1. ชื่อเล่น (จริงๆ) ของท่าน *:เติร์ก

2. ชื่อที่จะใส่ลงบัตร (ขอเป็นภาษาอังกฤษนะงับ สั้นๆด้วยนะงับ พอดีว่าบัตรมีเนื้อที่ไม่พอ) *: Terk

3. ชอมมุคุหรือไม่ เพราะอะไร *: ชอบตรงเสียงหัวเราะที่เป็นเอกลักษณ์และดวงตาวัฏสงสารของมุคุโร่

4. อยากจะบอกอะไรกับเรา : อัพบัตรเร็วๆนะ
rokudo mukuro
rokudo mukuro
นักเรียนมาเฟีย
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 78
<b>Points</b> Points : 96
วันเกิด วันเกิด : 01/11/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/08/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : terk

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Mon Aug 30, 2010 9:50 pm

ท่านมุคุ บันไซๆ

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 156
<b>Points</b> Points : 257
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 14
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านท่านมุคุโร่
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาท่านมุคุโร่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เคย์ ยู เอน~~ อ่านเอา....

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน