๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด. 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด. 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด.

4 posters

Go down

กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด. Empty กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด.

ตั้งหัวข้อ by okunonza Sat Aug 28, 2010 10:19 pm

ส่งรูปเบียคุรันอย่างฮา รั่ว หื่น มาคนละ 1 รูป !!
แฮะแฮ๋มแล้วแต่ความคิดท่านเนาะ

ที่ 1 รับไปเลย +5 Vongola พร้อม ดาวทองหน้าแชท 2 วัน
ที่ 2 รับไปเลย +3 Vongola พร้อม ดาวทองหน้าแชท 1 วัน
ส่นท่านอื่นๆที่ร่วมกิจกรรม +1 ทุกท่านครับ

-ตัวอย่าง-
[You must be registered and logged in to see this image.]

ยิ่งฮามากยิ่งมีสิทธฺ์มาก !!

หมดเขต 5 กันยายนนี้

okunonza
okunonza
อัลโกบาเลโน่
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 172
<b>Points</b> Points : 23802
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 74
วันเกิด วันเกิด : 23/07/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : -ไม่มีใครทราบ-
อาชีพ อาชีพ : ฮันเตอร์ 1 ใน 5 ของโลก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : -SirenNoz-
เหรีัยญ เหรีัยญ :
กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด. Kms01กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด. Tx282กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด. Byakuran

ขึ้นไปข้างบน Go down

กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด. Empty Re: กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด.

ตั้งหัวข้อ by princess เจ้าหนู Sun Aug 29, 2010 10:43 am

[You must be registered and logged in to see this link.]

ห้าม!! ลอก
princess เจ้าหนู
princess เจ้าหนู
นักเรียนมาเฟีย
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 76
<b>Points</b> Points : 82
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 17/10/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/07/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนมี เบล(เจ้าชายงะ) ที่นั้น มี เจ้าหนู
อาชีพ อาชีพ : อ่า...รับจ้างหายจัยทิ้งไปวันๆ สนจัยติดต่อ ฮิบาริ นะ 5555+ ให้เค้าขย้ำแล้วมาบอกด้วยนะ จะได้หายใจให้ ฟรีนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ้าหนู

กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด. Empty Re: กิจกรรมครั้งที่ 1 !! ส่งรูปเข้าประกวด.

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Sun Aug 29, 2010 12:13 pm

คุณประธานใจร้ายอ่า ผมกะจะเอารูปนั้นลงซักหน่อย T^T(ล้อเล่น)

ผมเลยเอารูปอื่นมาลงแทน มันอาจจะไม่ฮาซักเท่าไร แต่มันก็น่ารักอ่ะ

[You must be registered and logged in to see this image.]
Raphaella
Raphaella
มาเฟีย Vongola
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 283
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
วันเกิด วันเกิด : 03/01/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italy
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Raphaella

ตั้งหัวข้อ by harivongola Wed Sep 01, 2010 7:00 pm

เหๆ ~ เร็วไปไหม ?

หมดเขต5 กันยายนเลยเหรอครับ

งั้น ..ผมจะพยายามรีบๆคิดแล้วกันนะ 55 5. -----------
harivongola
harivongola
มือใหม่ Vongola
มือใหม่ Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 100
<b>Points</b> Points : 118
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 22/06/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : Dimora
อาชีพ อาชีพ : เล่นคอมครับ 55
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (ลี่)..LillY ~^w^[Hari]

http://my.dek-d.com/harinrotdekd/

ขึ้นไปข้างบน