๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!))) 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!))) 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!)))

princess เจ้าหนู
Hybridlegend
osonteenzao
KuMiKo
8 posters

Go down

~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!))) Empty ~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!)))

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Sun Jul 04, 2010 5:36 pm

มาขอเพลงได้ที่นี้เน้อ ไม่ว่าจะเป็นเพลงการ์ตูนเรื่องไหน รีเควสมาเราจะจัดหามาให้ ^O^

แต่สำหรับผู้ที่ขอมาแค่เพลงเดียวหรือในบางกรณีข้าน้อยจะส่งเพลงไว้ให้ในกระทู้นี้ทางด้านล่างนะคะ ^^

พิเศษ!!!!!
.....................................

คนแรกที่ขอ +3 VONGOLA ไปเลย!!!
แบบฟอร์มรีเควสจ้า (ถ้าจำข้อไหนไม่ได้ก็ไม่ต้องก็ได้จ้า)

1.ชื่อเพลง :

2.ชื่อศินปิน :

3.ชื่อการ์ตูน :

ที่จริงอยากให้กรอกให้ครบเพราะจะเป็นพระคุณอย่างสูง T^T (ง่ายต่อการหา) ^^

เมื่อข้าน้อยหาเพลงที่ท่านอยากได้เจอแล้วจะ PM ไปบอกเน้อ แล้วจะสร้างกระทู้ไว้เพื่อใครสมาชิกท่านอื่นมาโหลดไปฟังด้วย ^O^

ของกันมาเยอะๆ นะคะ ^O^

รูปแบบกลวิธีต้องขอขอบคุณพี่ก้ามปูตั้งแต่อยู่ CTC. จ้า ^O^

>>>>>>>>>><<<<<<<<<<

ส่งเพลง[You must be registered and logged in to see this link.]: [You must be registered and logged in to see this link.]

ส่งเพลงprincess เจ้าหนู
:[You must be registered and logged in to see this link.]

แก้ไขล่าสุดโดย KuMiKo เมื่อ Thu Aug 05, 2010 7:11 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
KuMiKo
KuMiKo
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 232
<b>Points</b> Points : 328
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 43
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ประธานชมรม! Hibari Club.
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : สนุ๊กกี้ [$NOokKE]

http://vongola.snob.tv/

ขึ้นไปข้างบน Go down

~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!))) Empty Re: ~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!)))

ตั้งหัวข้อ by osonteenzao Sat Jul 10, 2010 3:47 pm

หุๆ ขอเพลง op + ep ของ ดี-เกร์ย-แมน ได้ไหมครับ
osonteenzao
osonteenzao

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 117
<b>Points</b> Points : 174
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 26
วันเกิด วันเกิด : 08/11/1994
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : หน้าคอม
อาชีพ อาชีพ : ยาม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์คุยำ

~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!))) Empty Re: ~♪ ขอเพลงเชิญทางนี้เลยจ้า ^O^ ♪~ (((สำหรับท่านแรกที่ขอเพลง!! เรา +3 ให้เลย!!!)))

ตั้งหัวข้อ by Hybridlegend Sat Jul 10, 2010 11:32 pm

ขอเพลง 88 วง LM.C การ์ตูนเรื่อง Reborn
มาเฟีย Vongola
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 244
<b>Points</b> Points : 314
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 38
วันเกิด วันเกิด : 03/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมือง Namimori
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนโรงเรียนNamimori
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Hybridlegend

ตั้งหัวข้อ by princess เจ้าหนู Sat Jul 31, 2010 11:08 am

'งั้นขอเพลง Last Cross ของ Masami Mitsuoka จากเรื่อง รีบอร์น
นักเรียนมาเฟีย
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 76
<b>Points</b> Points : 82
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 17/10/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/07/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนมี เบล(เจ้าชายงะ) ที่นั้น มี เจ้าหนู
อาชีพ อาชีพ : อ่า...รับจ้างหายจัยทิ้งไปวันๆ สนจัยติดต่อ ฮิบาริ นะ 5555+ ให้เค้าขย้ำแล้วมาบอกด้วยนะ จะได้หายใจให้ ฟรีนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ้าหนู

ตั้งหัวข้อ by nongpack304 Sat Jul 31, 2010 12:57 pm

ขอเพลง ที่แรมโบ้ ร้องอะค่ะ
ที่ร้องว่า
ฉันคือใครกัน ฉันคือแรมโบ้
nongpack304
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>Points</b> Points : 2
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 27/02/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/07/2010
Age Age : 32
ที่อยู่ ที่อยู่ : 432/748
อาชีพ อาชีพ : Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PacK

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Tue Aug 03, 2010 7:40 pm

^
^
^
ยังหาไม่ได้นะคะ
ถ้าได้จะนำมาลงให้ค่ะ
KuMiKo
KuMiKo

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 232
<b>Points</b> Points : 328
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 43
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ประธานชมรม! Hibari Club.
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : สนุ๊กกี้ [$NOokKE]

http://vongola.snob.tv/

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Thu Aug 05, 2010 6:41 pm

ชื่อเพลง : ขอเป็น OST.HARUHI ทุกเพลงเลยได้มั้ยอ่า ><
ยังไงก้ขอบคุณล่วงหน้านะสนุ๊กเกอร์ ถ้าไม่ได้ก้ไม่เป็นไร ^^
AUGUZT
AUGUZT
จบการศึกษามาเฟีย
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 514
<b>Points</b> Points : 608
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 31
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG HOUSE' : ))
อาชีพ อาชีพ : เด็กในโอวาทป้าหมีโหด -0-
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT, GUZT *

ตั้งหัวข้อ by By-feurn Thu Aug 05, 2010 9:43 pm

ขอเพลง

ประจำโรงเรียนนามิโมริ :: ฮิเบิร์ดร้องฮะ !

ขอบคุณล่วงหน้าฮะ ! ^o^
By-feurn
By-feurn
V.I.P
V.I.P

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 414
<b>Points</b> Points : 30000629
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 94
วันเกิด วันเกิด : 20/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : หาดูที่สมุดเล่มเหลือง. ★
อาชีพ อาชีพ : จิ้น O_o;; ป่วนบอร์ด ★
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใบเฟิร์น , ท่านจิ้น , จิ้น ★

http://www.คนพิเศษของเธอ.com [ มีเร๊อะ! ]★

ตั้งหัวข้อ by ilovesuna27 Sat Aug 07, 2010 2:33 pm

สำหรับคนเอาจร้า
เพลง Last Cross
ilovesuna27
ilovesuna27
เริ่มเข้าแก๊ง
เริ่มเข้าแก๊ง

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 173
<b>Points</b> Points : 175
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/01/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/08/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
อาชีพ อาชีพ : ปีศาจมาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์

ขึ้นไปข้างบน