๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ในที่สุด T^T ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ สมัครที่ นี่+++

parakey
--joey--
Sawachi-Yuki
mokn111
defella
fern mos
Sharp-witted
Raphaella
princess เจ้าหนู
_deena_
khrBF
xilxia13
DNG-Z-457
Mook Love Reborn~
LeePJ
_gig_
MichiKo~
~HiBird~
=XANXUS=
เจ้าชายวาเรีย
okunonza
Sugar Ben
Tsuna-kun
By-feurn
AUGUZT
yuyuilove
30 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ Empty ในที่สุด T^T ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ สมัครที่ นี่+++

ตั้งหัวข้อ by yuyuilove Thu Jul 15, 2010 10:38 am

[You must be registered and logged in to see this link.]

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด

ในที่สุดก้อมีวันนี้

[You must be registered and logged in to see this image.]

ชื่อ เลิฟ นะค่ะ อายุ 20 ปี
เรียกเจ๊เลิฟๆได้เลย

ในที่สุด ชมรม BELPHEGOR ก้อได้ฤกษ์เปิดตัวสักที
หลังจากที่ใช้เวลาในการทำบัตรมาเสียนมนาน 555+
ใครที่หลงรักในความบ้า เฮ้ย ความน่ารักแบบโรคจิตนิสสๆ
หลงตัวเองหน่อยๆๆ ของเจ้าชาย
ก้อขอเชิญสมัครสมาชิก กับชมรมนี้ได้เลยค่ะ

และขอบอกไว้ก่อนว่าเลิฟขอรองประธานสัก 3 คน

ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆ ไม่จำกัดจำนวนค่ะ

แบบฟอร์มการสมัคร
1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ)
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+)
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย
และข้อสุดท้ายสำคัญมากๆๆๆ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย

ตัวอย่างบัตรนะค่ะ

สำหรับประธาน จะเป็นแบบนี้นะค่ะ

ส่วนรองใช้คำว่า Boss ค่ะ

[You must be registered and logged in to see this image.]

สำหรับสมาชิก

ก้อเป็นแบบนี้แหละค่ะ

****ไม่รู้ว่าจะสวยถูกใจกันหรือป่าว เพราะทำไม่ค่อยเป็น T^T อย่าว่ากันนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย yuyuilove เมื่อ Sat Aug 14, 2010 10:47 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
yuyuilove
yuyuilove
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 205
<b>Points</b> Points : 451
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 75
วันเกิด วันเกิด : 04/03/1990
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 34
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาทเบลฟากอล
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาเจ้าชาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊เลิฟ

http://yu-yui-love.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ Empty Re: ในที่สุด T^T ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ สมัครที่ นี่+++

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Thu Jul 15, 2010 1:40 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) : ออกัส
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) : AUGUZT *'
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย : เพราะเจ้าชายคือเจ้าชาย กัสรักที่เจ้าชายเป็นแบบนี้ (งงมั้ยคะ T^T)

4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย : ความคิดเรื่องแมลงสาบ ต้องฆ่ามานน (?) = ='
AUGUZT
AUGUZT
จบการศึกษามาเฟีย
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 514
<b>Points</b> Points : 608
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 31
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/06/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG HOUSE' : ))
อาชีพ อาชีพ : เด็กในโอวาทป้าหมีโหด -0-
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT, GUZT *

ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ Empty Re: ในที่สุด T^T ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ สมัครที่ นี่+++

ตั้งหัวข้อ by By-feurn Thu Jul 15, 2010 4:37 pm

1. ชื่อของคุณ : ใบเฟิร์น , จิ้น , ท่านจิ้น < [ ไม่ไช่เปาบุ้นจิ้นหน้อ ! ]
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร : By-feurn
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย : ลึกลับ ~ เจ้าชายเเกออกเเนวพั้ง ๆ เล็กน้อย ติส ๆ ไม่เเคร์ใครเป็นตัวของตัวเอง ><;;
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย : ชอบอยุ่คนเดียว ? โหดเเรง ^^+
By-feurn
By-feurn
V.I.P
V.I.P

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 414
<b>Points</b> Points : 30000629
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 94
วันเกิด วันเกิด : 20/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/07/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : หาดูที่สมุดเล่มเหลือง. ★
อาชีพ อาชีพ : จิ้น O_o;; ป่วนบอร์ด ★
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใบเฟิร์น , ท่านจิ้น , จิ้น ★

http://www.คนพิเศษของเธอ.com [ มีเร๊อะ! ]★

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Thu Jul 15, 2010 6:10 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) โย ค่า
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) Tsuna-kun
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย ตอนที่เจ้าชายหัวเราะน่ารักมาก แล้วก็มีความน่ารักแอบแฝงอยู่ในความโรคจิตด้วย ^^
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย ชอบถือไรแหลมๆคมๆไปแหย่เพื่อนเล่น(อย่าทําตามนะค้าาาา) แล้วก็บางครั้งก็หัวเราะแบบโรคจิต-*-
Tsuna-kun
Tsuna-kun
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 456
<b>Points</b> Points : 481
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 17
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 15/06/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by Sugar Ben Thu Jul 15, 2010 6:55 pm

1. ชื่อของคุณ น้ำตาลค่า
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร Sugar Ben
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย บ้าบอ โรคจิตดี
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย หลงตัวในบางครั้ง(เพื่อแหย่เพื่อน)
Sugar Ben
Sugar Ben
มือใหม่ Vongola
มือใหม่ Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 144
<b>Points</b> Points : 200
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 16
วันเกิด วันเกิด : 31/03/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : Itary
อาชีพ อาชีพ : รองหัวหน้าห้องสุดแสบ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้ำตาล(ฉายา:ยัยตัวแสบ-_-v)

ตั้งหัวข้อ by okunonza Thu Jul 15, 2010 7:29 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) : นนท์
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) : -SirenNoz-
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย : เพราะโหดเหี้ยมเหนือคำบรรยาย 555 5.
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย : หน้าตาดีเหมือนกัล 55 (ล้อเล่นน้อ อ)
okunonza
okunonza

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 172
<b>Points</b> Points : 23802
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 74
วันเกิด วันเกิด : 23/07/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : -ไม่มีใครทราบ-
อาชีพ อาชีพ : ฮันเตอร์ 1 ใน 5 ของโลก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : -SirenNoz-
เหรีัยญ เหรีัยญ :
ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ Kms01ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ Tx282ในที่สุด  T^T  ก้อได้ฤกษ์เปิดแล้วค่ะ  สมัครที่ นี่+++ Byakuran

ตั้งหัวข้อ by เจ้าชายวาเรีย Thu Jul 15, 2010 7:51 pm

1. ชื่อของคุณ ซัน
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร เจ้าจอมเฉือดซัน (เอาเป็นชื่อเล่นได้มั้ยคับ)
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย
และข้อสุดท้ายสำคัญมากๆๆๆเพราะว่านิสัยโหดดี
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย

นิสัยเหมือนกัล เหอะๆๆ
มาเฟียฝึกหัด

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 38
<b>Points</b> Points : 45
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 14/10/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : วาเรีย
อาชีพ อาชีพ : มือมีดวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบลเฟกอ

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Thu Jul 15, 2010 9:33 pm

1.ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) : ซัน
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) : Inazuma
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย : โรคจิต วิปริต วิปลาศ บ้าๆบอๆ และ เท่
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย : ความโรคจิต วิปริต วิปลาศ เถื่อน หื่น ลามก อนาจาร เลว ทราม ต่ำ ช้า แผ่นดินไหว คลื่ยยักถล่ม โลกาพินาศ (เริ่มบ้าล่ะ ฮ่ะฮ่า -.-)

ว่าแต่คห.บน ชื่อเหมือนผมเลยแหะ ฮ่ะฮ่า
=XANXUS=
=XANXUS=

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 148
<b>Points</b> Points : 3229
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 33
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : Inazuma Japan
อาชีพ อาชีพ : Goal Keeper
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://vongola.snob.tv

ตั้งหัวข้อ by ~HiBird~ Thu Jul 15, 2010 9:52 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) โย
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) ~HiBird~
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย ความจิต โหด บ้า ดิส แล้วก็รอยยิ้ม+เสียงหัวเราะของเจ้าชายค่ะ > <
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย โรคจิตละมั้ง 5555+
~HiBird~
~HiBird~

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 317
<b>Points</b> Points : 504
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 35
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ตั้งหัวข้อ by MichiKo~ Fri Jul 16, 2010 6:32 pm

1.จูนนี่
2.MichiKo~
3.โรคจิต หื่น เท่....
4.อืม....หื่นมั้ง (ล้อเล่น) [You must be registered and logged in to see this image.]
MichiKo~
MichiKo~
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 63
<b>Points</b> Points : 79
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 3
วันเกิด วันเกิด : 18/11/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 11/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : SeouL
อาชีพ อาชีพ : เด็กใหม่นามิโมริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~JunE~

ตั้งหัวข้อ by _gig_ Sun Jul 18, 2010 2:02 pm

1. ชื่อของคุณ - GiG
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร _gig_
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย - เลือดเย้น ป่าเถื่อน โหดร้าย และรุนแรง(เผอิญว่าชอบคนโหดๆค่ะ)

4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย-น่าจะเป็นนิสัยเพราะว่าเป็นคนที่ควบคุมอารมณ์ของตนเองไม่อยู่ และเป็นพวกที่แม้ร่างกายจะไม่ไหวแต่จสู่ค่ะ ^^
_gig_
_gig_

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 24
<b>Points</b> Points : 26
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 21/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : เหนือเมฆ
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนในฮกวอสต์ปี5
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หน้าตาดี มีเวลาให้

ตั้งหัวข้อ by LeePJ Mon Jul 19, 2010 8:31 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) : ป๊อบ
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) : LeePJ
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย : จิตนิดหน่อย นั่นแหละ .. โดน!!
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย : ผมทรงหัวเห็ด =,.= ถ้าเอามาปิดๆตานี้ ใช่เลยหล่ะ (เอิ๊กๆ ..)
ขอบคุณมากๆค่ะ
LeePJ
LeePJ

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 88
<b>Points</b> Points : 160
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 18
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1994
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในโลกหลังความตาย!!
อาชีพ อาชีพ : คนขายถั่ว ~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *ป๊อบ*

ตั้งหัวข้อ by Mook Love Reborn~ Thu Jul 22, 2010 7:09 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) มุกจ้า
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+)Mook
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย เพราะหล่อและน่ารัก>///<
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชายไม่มีอะไรที่เหมือนแม้แต่อย่างเดียวอะค่ะ- -

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 175
<b>Points</b> Points : 250
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 12
วันเกิด วันเกิด : 09/02/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มุก

ตั้งหัวข้อ by DNG-Z-457 Thu Jul 22, 2010 7:52 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) แนน
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+)DNG-Z-457
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย เพราะเจ้าชายวิปริตดี555+(จะโดนเจ๊เลิฟถีบอยุแล้ว)
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย อ่า คิดว่าไม่มีนะ = =''
DNG-Z-457
DNG-Z-457

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 216
<b>Points</b> Points : 246
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG’S SeCReT HoUSe
อาชีพ อาชีพ : An Ally FoR DNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NaN

ตั้งหัวข้อ by xilxia13 Fri Jul 23, 2010 2:37 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) - ซี
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+)- •○♥XiemZee♥○•
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย - เพราะ เจ้าชายโรคจิต หล่อ ไม่มีตา น่าร๊ากกกก

4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย- เอ่อ..ความโรคจิตมั้งค่ะ

xilxia13
xilxia13
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 6
<b>Points</b> Points : 8
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 25/08/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของอิจิโกะค๊าาาา
อาชีพ อาชีพ : ยมทูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Xi

ตั้งหัวข้อ by khrBF Fri Jul 23, 2010 3:12 pm

1.กเสมศักดิ์
2.BF
3.เพราะมันเป็น เมะ และหล่อดี
4.โรคจิตเหมือนกัน ชอบใช้มีดเหมือนกัน
khrBF

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
<b>Points</b> Points : 7
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 13/06/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/07/2010
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : 12/625
อาชีพ อาชีพ : นักแต่งฟิค
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : บอมบ์

ตั้งหัวข้อ by _deena_ Tue Jul 27, 2010 12:45 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) : ดีน่า
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+):_deena_(ยาวไหมค่ะ)
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย : ซาดิส ป่าเถื่อน รุนแรง ใจร้อน-*-
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย: ดวงตาจร้า(พวกคุณคงไม่เคยเห็นสินะ มาดูดวงตาเราได้เลย)
_deena_
_deena_

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 32
<b>Points</b> Points : 44
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 5
วันเกิด วันเกิด : 21/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø,¸ (ประจวบ) °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø,¸
อาชีพ อาชีพ : °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø,¸ (นักเรียน) °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø,¸
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø,¸ (ดีน่า) °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø,¸

ตั้งหัวข้อ by princess เจ้าหนู Tue Jul 27, 2010 2:50 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) : เจ้าหนู
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+): JN เจ้าหนู
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย:หล่อน่าร๊ากกกกกก น่ากิน >///////////<
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย:คิดว่าไม่มีนะ- -

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 76
<b>Points</b> Points : 82
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 17/10/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนมี เบล(เจ้าชายงะ) ที่นั้น มี เจ้าหนู
อาชีพ อาชีพ : อ่า...รับจ้างหายจัยทิ้งไปวันๆ สนจัยติดต่อ ฮิบาริ นะ 5555+ ให้เค้าขย้ำแล้วมาบอกด้วยนะ จะได้หายใจให้ ฟรีนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ้าหนู

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Tue Jul 27, 2010 3:41 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) Raphaella
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) ~RaPhaElla~
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย โรคจิต ซาดิสด์ ดีงับ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย ซาดิสด์เหมือนกันงับผม ^ ^
Raphaella
Raphaella

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 283
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
วันเกิด วันเกิด : 03/01/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italy
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Raphaella

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Tue Jul 27, 2010 3:45 pm

อืม~ ถ้าเป็นรองได้ก็ดีนะสิงับ ^ ^ เต็มแล้วแน่เลย อิอิ
Raphaella
Raphaella

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 283
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
วันเกิด วันเกิด : 03/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italy
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Raphaella

ตั้งหัวข้อ by Sharp-witted Wed Jul 28, 2010 7:02 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) - ซีน(แต่เพื่อนเรียกมิ้นT^T)
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+)- Sharp-witted Mintt
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย - เพราะ เจ้าชายเท่ โรคจิต น่ารักอ่าคะ

4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย- เอ่อ..ความหลงตัวเองมั้งคะ 55

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 77
<b>Points</b> Points : 81
วันเกิด วันเกิด : 15/09/1994
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/07/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : MSN
อาชีพ อาชีพ : นักเดินทาง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Zyne

ตั้งหัวข้อ by fern mos Sat Jul 31, 2010 2:22 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) fern ค่ะ
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) Fern Way
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย เพราะ ความโรคจิตของเบล กับเสียงร้อง ชิชิชิ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย- ความโรตจิตกับความโหดค่ะ
fern mos
fern mos

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>Points</b> Points : 4
วันเกิด วันเกิด : 03/08/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านเบียคุรัน
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า,ลูกเบียคุรัน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เวย์

ตั้งหัวข้อ by defella Sun Aug 01, 2010 1:19 am

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) : ซีฟิน จ้า
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) : Fin
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย : เจ้าชายน่ารัก^^เหตุผลนี้พอไหวป่ะคะ
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย : เอ๋!!!!!ก็คงเป็นความโรคจิตนิดๆ วิปริตหน่อยๆ ซาดิสน้อยๆหล่ะมั้งคะ(แกกำลังหลอกด่าเจ้าชายนะเฟ้ย!!)^^

แก้ไขล่าสุดโดย defella เมื่อ Wed Aug 04, 2010 7:00 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
defella
defella

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 209
<b>Points</b> Points : 213
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 04/07/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนโลกนี้แหละ
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : seefin

ตั้งหัวข้อ by mokn111 Mon Aug 02, 2010 8:08 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) : โมไอ
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+):mokn111
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย :เพราะเจ้าชายซาดิซ,เก่ง.เท่ >///<
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย:หลงตัวเอง(ในบางครั้ง)
mokn111
mokn111

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 2
<b>Points</b> Points : 2
วันเกิด วันเกิด : 01/06/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/08/2010
Age Age : 25
ที่อยู่ ที่อยู่ : อยู่กับยูนิจัง >3<
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โม

ตั้งหัวข้อ by Sawachi-Yuki Fri Aug 13, 2010 2:38 pm

1. ชื่อของคุณ (ขอเป็นชื่อจิงๆนะค่ะ) เลย์
2. ชื่อที่จะใช้ในบัตร (อย่าเอายาวมากนะค่ะบัตรมันเล็ก 55+) YUKI
3. เหตุผลที่ท่านชอบเจ้าชาย เพราะว่าเบลหล่อมากกกกก มีดก็สวยยยย
4. คุณคิดว่าอารายในตัวคุณที่มีส่วนคล้ายเจ้าชาย โรคจิตเหมือนกัน

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 48
<b>Points</b> Points : 54
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวองโกเล่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เลย์ หรือเรียกว่า ยูกิก็ได้ค่ะ

http://cartoonclubth.forum-motion.net

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน