๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

- - - [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ] - - -

ilovesuna27
gokudera hayato
harivongola
okunonza
NonGAoM~Mai
Sawachi-Yuki
LeePJ
DNG-Z-457
Raphaella
Mook Love Reborn~
AUGUZT
By-feurn
parakey
17 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - Empty - - - [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ] - - -

ตั้งหัวข้อ by parakey Fri Aug 27, 2010 3:11 pm

เปิืด ณ วันที่ 27 AUG 2010

เปิดแล้วจ้า -----------

Sperbi Squalo Club

[You must be registered and logged in to see this image.]

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 79031
ประธานชมรมคือ ข้าพเจ้าเอง จ้า
แนะนำตัวหน่อยนะ

ชื่อเล่น นุ๊กเกอร์ หรือ [PJ]-Nooker ณ จ๊ะทิงจา
อายุตอนนี้จะ 17 แล้วจ้า
เกิด 10 กันยายน 2536
ม.6 รร.หญิงล้วนแห่งหนึ่ง...
กรุงเทพ
E-mail. [You must be registered and logged in to see this link.]
Hi5 parakey.hi5.com
Facebook.com [You must be registered and logged in to see this link.]

กรอกแบบฟอร์มตามนี้เลยนะจ๊ะ

ชื่อเล่น *//
นามแฝง *//
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//
อายุ //
จังหวัด *//
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ //
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //

*คำถามพิเศษ(เอาใจประธานชมรม)
คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) //

ส่วนรองประธานยังไม่รับนะคะ ขอดูๆไปก่อนนะ ถ้าไงเด๋วจะบอกอีกทีนะคะว่าเปิดรับสมัครรองประธานตอนไหน

เคยเป็นคนทำบัตรให้ชมรม Lambo มาก่อน ยังไงสวยไม่สวยก็ประเมิน+ติชมกันได้นะคะ
ตัวอย่างบัตรนะคะ
อันนี้เป็นบัตรของ สมาชิกทั่วไป

[You must be registered and logged in to see this image.]

อันนี้เป็นบัตรรับสมัครนะคะ เอาไปแปะกันด้วยนะเพื่อคลับของเรา

บัตร VIP นี่ขอเป็นสำหรับพันธมิตรนะคะ (หรือคนสนิท) นะ^^

แก้ไขล่าสุดโดย parakey เมื่อ Sun Aug 29, 2010 2:25 pm, ทั้งหมด 7 ครั้ง
parakey
parakey
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 233
<b>Points</b> Points : 311
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 29
วันเกิด วันเกิด : 10/09/1993
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/08/2010
Age Age : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : VGL.snob.tv
อาชีพ อาชีพ : PJ@vgl
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Nooker/[PJ]-Nooker@vgl

https://www.facebook.com/parakey

ขึ้นไปข้างบน Go down

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - Empty Re: - - - [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ] - - -

ตั้งหัวข้อ by By-feurn Fri Aug 27, 2010 3:15 pm

ชื่อเล่น *// รู้ ๆ กันอยู่ ! ใบเฟิร์น
นามแฝง *// อัลฟาร์ , By-feurn
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// By-feurn
อายุ // 14
จังหวัด *// กรุงเทพ
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // เวลาหนูหลามผมสั้นหล่อโฮกมาก >,,<
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // เค้าจะเป็น วีอายพี พี พี~ รักเจ้ว่ะ ฉึก ๆ . ๕๕๕ ดีไจด้วยที่ได้เปิดซะที ^^

คำถามเอาไจประทาน ? = = เตื้ยเเละยังหลงตัวเองอีก มาเตะทีดิ๊ ป้าป ๆๆ ! ๕๕

แก้ไขล่าสุดโดย By-feurn เมื่อ Fri Aug 27, 2010 8:40 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
By-feurn
By-feurn
V.I.P
V.I.P

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 414
<b>Points</b> Points : 30000629
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 94
วันเกิด วันเกิด : 20/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/07/2010
Age Age : 28
ที่อยู่ ที่อยู่ : หาดูที่สมุดเล่มเหลือง. ★
อาชีพ อาชีพ : จิ้น O_o;; ป่วนบอร์ด ★
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใบเฟิร์น , ท่านจิ้น , จิ้น ★

http://www.คนพิเศษของเธอ.com [ มีเร๊อะ! ]★

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - Empty Re: - - - [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ] - - -

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Fri Aug 27, 2010 5:51 pm

ชื่อเล่น *// ออกัส
นามแฝง *// ออกัส (ชื่อเดียวนี่แหละ สิ้นคิดดี 555)
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// AUGUZT
อายุ // 15
จังหวัด *// สงขลา
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // สควอโล่คือภรรยาป๋า ภรรยาป๋าคือมิหมี่ของกัส ,เพราะฉะนั้นหนูรักแม่เลยเข้าชมรมค่ะ >,,<
(เหตผลอาจจะงงๆไปนิด ขอแนะนำให้ไปอ่านฟิคDPL FAMILY // โปรโมทแฟมซะงั้น 55)
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // อยากเป็นวีไอพีอ่ะพี่นุ๊กเกอร์ >< ถ้าไม่ได้ก้สมาชิกธรรมดาสามัญชนก้โอเคค่ะ : ))
AUGUZT
AUGUZT
จบการศึกษามาเฟีย
จบการศึกษามาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 514
<b>Points</b> Points : 608
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 31
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG HOUSE' : ))
อาชีพ อาชีพ : เด็กในโอวาทป้าหมีโหด -0-
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT, GUZT *

ตั้งหัวข้อ by Mook Love Reborn~ Fri Aug 27, 2010 6:45 pm

ชื่อเล่น *//มุก
นามแฝง *//ก็มุกอะค่ะไม่มีนามแฝง
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//MooK
อายุ //12
จังหวัด *//ขอนแก่น
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // เพราะสควอโล่เท่และผมดูคราสสิค
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //ไม่มีค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Mook Love Reborn~ เมื่อ Sat Aug 28, 2010 5:37 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
อัลโกบาเลโน่

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 175
<b>Points</b> Points : 250
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 12
วันเกิด วันเกิด : 09/02/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มุก

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Fri Aug 27, 2010 6:54 pm

ชื่อเล่น *// Raphaella
นามแฝง *// Raphaella
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// ~RaPhaElla~
อายุ // 13
จังหวัด *// กรุงเทพฯ
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ชอบหลามอ่ะ หล่อดี
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ขอเป็น VIP.ได้ปะคับ อยากเป็น แล้วมาเป็นพันธมิตรกันนะงับ ^ ^//

Raphaella
Raphaella

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 283
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
วันเกิด วันเกิด : 03/01/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italy
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Raphaella

ตั้งหัวข้อ by DNG-Z-457 Fri Aug 27, 2010 8:26 pm

ชื่อเล่น *// แนน
นามแฝง *// SeCReT
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// DNG-Z-457
อายุ // 14
จังหวัด *// กรุงเทพฯ
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // หลามเท่ดีครับ ฮาด้วย
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ทำบัตรไวๆนะขอรับ จะตั้งใจรอเลย^^
DNG-Z-457
DNG-Z-457

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 216
<b>Points</b> Points : 246
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : DNG’S SeCReT HoUSe
อาชีพ อาชีพ : An Ally FoR DNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NaN

ตั้งหัวข้อ by parakey Fri Aug 27, 2010 8:42 pm

By-feurn พิมพ์ว่า:
ชื่อเล่น *// รู้ ๆ กันอยู่ ! ใบเฟิร์น
นามแฝง *// อัลฟาร์ , By-feurn
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// By-feurn
อายุ // 14
จังหวัด *// กรุงเทพ
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // เวลาหนูหลามผมสั้นหล่อโฮกมาก >,,<
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // เค้าจะเป็น วีอายพี พี พี~ รักเจ้ว่ะ ฉึก ๆ . ๕๕๕ ดีไจด้วยที่ได้เปิดซะที ^^

คำถามเอาไจประทาน ? = = เตื้ยเเละยังหลงตัวเองอีก มาเตะทีดิ๊ ป้าป ๆๆ ! ๕๕

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 255591

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 417972
งั้นแกเอาบัตรเป็นคนสุดท้าย

VIP ก้อไม่ต้องเป็น

ถามถึงว่าหน้ารักไหม

ตอบไม่ตรงคำถามค่ะ

ไม่ผ่านๆ! -----------
parakey
parakey

<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 29
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/08/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Nooker/[PJ]-Nooker@vgl

https://www.facebook.com/parakey

ตั้งหัวข้อ by By-feurn Fri Aug 27, 2010 8:45 pm

อย่างงี้ไช่ป่ะ ? = =+

งั้นเค้าจะถอนถอดเจ้จากวีไอพีมั้ง

ถอด ฉึก ๆ เล้ยโว้ย จะฟ้อง PB ด้วยชิชะ
By-feurn
By-feurn
V.I.P
V.I.P

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 414
<b>Points</b> Points : 30000629
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 94
วันเกิด วันเกิด : 20/03/1996
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : หาดูที่สมุดเล่มเหลือง. ★
อาชีพ อาชีพ : จิ้น O_o;; ป่วนบอร์ด ★
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใบเฟิร์น , ท่านจิ้น , จิ้น ★

http://www.คนพิเศษของเธอ.com [ มีเร๊อะ! ]★

ตั้งหัวข้อ by parakey Fri Aug 27, 2010 8:46 pm

By-feurn พิมพ์ว่า:อย่างงี้ไช่ป่ะ ? = =+

งั้นเค้าจะถอนถอดเจ้จากวีไอพีมั้ง

ถอด ฉึก ๆ เล้ยโว้ย จะฟ้อง PB ด้วยชิชะ

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 255591

เห้ยอย่าๆๆๆๆ

เด๋วเอาวีไอพีให้

อย่าบอก PB - - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 278613

เด่ว Job in - - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 308360
parakey
parakey

ตั้งหัวข้อ by LeePJ Fri Aug 27, 2010 10:57 pm

ชื่อเล่น *//ป๊อบ
นามแฝง *//LeePJ
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//LeePJ
อายุ // 16
จังหวัด *//มุกดาหาร
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ //ชอบท่านวควอโล่เหลือหลาย =,.=
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //ได้ฤกษ์เปิดแล้ว ดีใจด้วยค่า ^ ^ รอมานาน ฮ่ะๆ (บัตรสวยด้วยเด้อ)

ขอบคุณมากๆค่ะ
LeePJ
LeePJ
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 88
<b>Points</b> Points : 160
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 18
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1994
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในโลกหลังความตาย!!
อาชีพ อาชีพ : คนขายถั่ว ~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *ป๊อบ*

ตั้งหัวข้อ by Sawachi-Yuki Sat Aug 28, 2010 12:01 pm

ชื่อเล่น // เลย์

นามแฝง // ยูกิ

ชื่อที่จะใส่ลงบัตร // YUKI

อายุ // 15

จังหวัด // (ไม่รู้จะถามไม) สุรินทร์

ทำไมถึงอยากเข้าชมรม // ชอบฉลามค่ะ

ตัวมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ทำบัตรให้เร็วๆนะคะ

มาเฟียฝึกหัด

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 48
<b>Points</b> Points : 54
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 2
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวองโกเล่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เลย์ หรือเรียกว่า ยูกิก็ได้ค่ะ

http://cartoonclubth.forum-motion.net

ตั้งหัวข้อ by NonGAoM~Mai Sat Aug 28, 2010 6:14 pm

ชื่อเล่น *//ออม (จ้า)
นามแฝง *//Nongaom~mai
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//Aom'Z
อายุ //13
จังหวัด *//PHUKET
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ //เพราะ สควอโล่เปน ...กะแซนซัส ..55+
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //ม่ะมีอ่าจ๊ะ -3- - - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 143916

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // น่ารักไว้ทรงผมแบบนี้แหละ ดั้ยแล้ว -0- (ถ้าตัดผมสั้นล่ะก้อ -..-) 55+

ปล.ขอเรียก พี่ ว่าเจ๊ ล่ะกัน 55+
ปล.2 ถ้าเรียกเจ๊ไม่ได้ ก้อไม่เปงไร -0-
NonGAoM~Mai
NonGAoM~Mai

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 296
<b>Points</b> Points : 343
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 12
วันเกิด วันเกิด : 16/03/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : Dollars GanG'Z
อาชีพ อาชีพ : รูปเค้าเอง : ครีม จ๊ะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AoM'Z/ ครีม ป. 6/4 - ป. 6/1

https://www.facebook.com/Miura-haru

ตั้งหัวข้อ by okunonza Sat Aug 28, 2010 9:26 pm

ชื่อเล่น *// นนท์
นามแฝง *// Sirennoz
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// -Sirennoz-
อายุ // 18
จังหวัด *// นครศรีธรรมราช
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ไม่รุ้สิ 55 5.
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ไม่มีจ๊ ไม่รุ้จิบอกไรดี

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555)
// น่าลั๊ค นี่แหละ ญ งาม แบบ ไทย แท้ เอิ๊ก ๆ ^^
okunonza
okunonza

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 172
<b>Points</b> Points : 23802
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 74
วันเกิด วันเกิด : 23/07/1992
Age Age : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : -ไม่มีใครทราบ-
อาชีพ อาชีพ : ฮันเตอร์ 1 ใน 5 ของโลก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : -SirenNoz-
เหรีัยญ เหรีัยญ :
- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - Kms01- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - Tx282- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - Byakuran

ตั้งหัวข้อ by harivongola Sun Aug 29, 2010 9:03 am

ชื่อเล่น *//ลี่
นามแฝง *//ฮาริ- .-(จริงๆ ไม่ใช่นามแฝงหรอก เป็นชื่อที่ใช้ในชีวิตประจำเลยแหละ= =")
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//Harikun
อายุ //18
จังหวัด *//กรุงเทพ
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // -.- ก็ ..อยากเข้าแบบไม่มีเหตุผลง่า
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //^^ ..เอ่อ คือ ..อ่อ แบบว่า ..ไม่มีอะ

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) //
>.< มาถามอะไรแบบนี้อ่า ..เขิน ก็น่ารักสิครับ (ดูในรูปอะนะ) - - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 477216
harivongola
harivongola
มือใหม่ Vongola
มือใหม่ Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 100
<b>Points</b> Points : 118
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 9
วันเกิด วันเกิด : 22/06/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : Dimora
อาชีพ อาชีพ : เล่นคอมครับ 55
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (ลี่)..LillY ~^w^[Hari]

http://my.dek-d.com/harinrotdekd/

ตั้งหัวข้อ by gokudera hayato Sun Aug 29, 2010 10:20 am

ชื่อเล่น *// ชื่อ ไมล์
นามแฝง *// chocolatechip
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// chocolatechip~
อายุ // 12
จังหวัด *// นครปฐม
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ก้อชอบสควอลโล่อ่ะ - -
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ทำไมไม่มีโกคุเดระมาสมทบบ้างอ่ะ? แต่สควอลโล่ก้อได้ เพราะสควอลโล่น่ารักดี

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // - -ถามแบบนี้เลยหรอเนี่ย ถ้าตอบไม่น่ารักคงไม่ได้เข้ากลุ่มสินะ

ตอบ น่ารัก

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 56
<b>Points</b> Points : 58
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 08/05/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 22/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านโกคุเดระ
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : mile kung

ตั้งหัวข้อ by parakey Sun Aug 29, 2010 12:05 pm

gokudera hayato พิมพ์ว่า:
ชื่อเล่น *// ชื่อ ไมล์
นามแฝง *// chocolatechip
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// chocolatechip~
อายุ // 12
จังหวัด *// นครปฐม
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ก้อชอบสควอลโล่อ่ะ - -
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ทำไมไม่มีโกคุเดระมาสมทบบ้างอ่ะ? แต่สควอลโล่ก้อได้ เพราะสควอลโล่น่ารักดี

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // - -ถามแบบนี้เลยหรอเนี่ย ถ้าตอบไม่น่ารักคงไม่ได้เข้ากลุ่มสินะ

ตอบ น่ารัก

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 57601

ซะตรงเชียวนะ - -
parakey
parakey

ตั้งหัวข้อ by ilovesuna27 Sun Aug 29, 2010 12:38 pm

ชื่อเล่น *// เบียร์จร้า
นามแฝง *// Tuna [ T.H.D.F.]
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// Zetsuna
อายุ // 12
จังหวัด *// ระยองจร้า
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // อยากเข้าอ่ะค่ะ แหะๆ ไม่มีเหตุผลอ่ะค่ะ
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // อยากจะบอกว่า...ช่วยทำบัตรเร็วๆหน่อยนะค่ะ อยากได้มากๆเลยค่ะ

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // ประธานชมรมหน้าตาน่ารักมากกกกกกกกกก หน้าเหมือนดาราคนหนึ่ง แต่น้องจำชื่อไม่ได้อ่าค่ะ เลยไม่รู้ว่าใคร รู้แค่ว่าพี่หน้าตาน่ารักแล้ะเหมือนดารามากๆค่ะ
ilovesuna27
ilovesuna27
เริ่มเข้าแก๊ง

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 173
<b>Points</b> Points : 175
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/01/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
อาชีพ อาชีพ : ปีศาจมาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์

ตั้งหัวข้อ by ilovesuna27 Sun Aug 29, 2010 12:42 pm

อยากได้มากค่ะ
เพราะงั้น
ยิ่งเร็วยิ่งดีค่ะ
ilovesuna27
ilovesuna27

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 173
<b>Points</b> Points : 175
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/01/1998
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
อาชีพ อาชีพ : ปีศาจมาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์

ตั้งหัวข้อ by parakey Sun Aug 29, 2010 12:55 pm

NonGAoM~Mai พิมพ์ว่า:ชื่อเล่น *//ออม (จ้า)
อายุ //13
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ //เพราะ สควอโล่เปน ...กะแซนซัส ..55+
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //ม่ะมีอ่าจ๊ะ -3- - - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 143916

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // น่ารักไว้ทรงผมแบบนี้แหละ ดั้ยแล้ว -0- (ถ้าตัดผมสั้นล่ะก้อ -..-) 55+

ปล.ขอเรียก พี่ ว่าเจ๊ ล่ะกัน 55+
ปล.2 ถ้าเรียกเจ๊ไม่ได้ ก้อไม่เปงไร -0
-

ผมสั้นก้อมีนะ

เอามาให้ดู2รูป 5555+ แตกต่างกันไหม นี่แหละประธานชมรม 555+

*เรียกว่า เจ๊ ก็ได้จ้ะ
parakey
parakey

ตั้งหัวข้อ by parakey Sun Aug 29, 2010 12:58 pm

ilovesuna27 พิมพ์ว่า:กรอกแบบฟอร์มตามนี้เลยนะจ๊ะ

ชื่อเล่น *// เบียร์จร้า
นามแฝง *// Tuna [ T.H.D.F.]
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// Zetsuna
อายุ // 12
จังหวัด *// ระยองจร้า
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // อยากเข้าอ่ะค่ะ แหะๆ ไม่มีเหตุผลอ่ะค่ะ
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // อยากจะบอกว่า...ช่วยทำบัตรเร็วๆหน่อยนะค่ะ อยากได้มากๆเลยค่ะ

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // ประธานชมรมหน้าตาน่ารักมากกกกกกกกกก หน้าเหมือนดาราคนหนึ่ง แต่น้องจำชื่อไม่ได้อ่าค่ะ เลยไม่รู้ว่าใคร รู้แค่ว่าพี่หน้าตาน่ารักแล้ะเหมือนดารามากๆค่ะ

โอ๊ก ได้ใจจัง กด+ให้1เลยค่ะน้องขา

รอรับบัตรได้เลยนะ ถ้าเสร็จแล้วจะ PMไปบอกนะคะ
parakey
parakey

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Sun Aug 29, 2010 8:37 pm

ชื่อเล่น *// ซัน
นามแฝง *// Xαиxυ§
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// Xαи-G
อายุ // 16
จังหวัด *// ลำปาง
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ก็เพราะผมเป็นสามีหลามไง =A=
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ไม่มีอ่ะครับ มีแต่หัวใจดวงน้อยๆที่ผมจะมอบให้กับคุณ =w=

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // น่ารักไม่น่ารักผมไม่รู้นะครับ แต่แค่หัวใจเราสองคนกลายเป็นดวงเดียวกันก็พอ (น่ารักล่ะมั้งฮะ ฮ่าๆๆๆ//ว่าแต่ผมเลี่ยนไปป่าวเนี่ย = =)

มาเป็นพันธมิตรกับชมรมผมกันนะครับ เพราะยังไงผมก็จิ้นคู่ XS!~ - - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 136194
=XANXUS=
=XANXUS=

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 148
<b>Points</b> Points : 3229
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 33
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Inazuma Japan
อาชีพ อาชีพ : Goal Keeper
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://vongola.snob.tv

ตั้งหัวข้อ by first-reborn Sun Aug 29, 2010 8:55 pm

ชื่อเล่น *// เฟิด
นามแฝง *// ไม่มีครับ
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// ~First~
อายุ // 13
จังหวัด *// เชียงใหม่
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ชอบ สควอนโล่
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ไม่มี ครับ

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // น่ารัก ดี ครับ

อิอิ^^

first-reborn
first-reborn

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 43
<b>Points</b> Points : 47
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 09/12/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : ~...นามิโมริ..~
อาชีพ อาชีพ : ~มาเฟีย~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : _~◄♀ƒîŘŠ†►~_

ตั้งหัวข้อ by rokudo mukuro Mon Aug 30, 2010 7:00 pm

ชื่อเล่น *// เติร์ก
นามแฝง *// T - zero
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *// ~terk-zero~
อายุ // 18
จังหวัด *// ลพบุรี
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ก็เพราะชอบสควอลโล่อ่ะ ชอบมากๆ โดยเฉพาะตอนที่สควอลโล่เป็นเทพกระบี่อ่ะ
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? // ไม่มีอ่ะ

คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // น่ารักจ้า
rokudo mukuro
rokudo mukuro

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 78
<b>Points</b> Points : 96
วันเกิด วันเกิด : 01/11/1992
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : terk

ตั้งหัวข้อ by NonGAoM~Mai Mon Aug 30, 2010 7:30 pm

parakey พิมพ์ว่า:
NonGAoM~Mai พิมพ์ว่า:ชื่อเล่น *//ออม (จ้า)
อายุ //13

ปล.2 ถ้าเรียกเจ๊ไม่ได้ ก้อไม่เปงไร -0
-

เอามาให้ดู2รูป 5555+ แตกต่างกันไหม นี่แหละประธานชมรม 555+

อ๊ะ 0.0 น่ารั๊กอ่ะเจ๊ (-3-") ผมสั้น หรือ ยาวมันก้อน่ารักอ่ะแหละ - -"(เจ๊นี้ดูไง ก้อน่ารักไปหมด 555+) [You must be registered and logged in to see this image.]
NonGAoM~Mai
NonGAoM~Mai

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 296
<b>Points</b> Points : 343
วันเกิด วันเกิด : 16/03/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/07/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : Dollars GanG'Z
อาชีพ อาชีพ : รูปเค้าเอง : ครีม จ๊ะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AoM'Z/ ครีม ป. 6/4 - ป. 6/1

https://www.facebook.com/Miura-haru

ตั้งหัวข้อ by parakey Mon Aug 30, 2010 8:53 pm

NonGAoM~Mai พิมพ์ว่า:
parakey พิมพ์ว่า:
อายุ //13

-

อ๊ะ 0.0 น่ารั๊กอ่ะเจ๊ (-3-") ผมสั้น หรือ ยาวมันก้อน่ารักอ่ะแหละ - -"(เจ๊นี้ดูไง ก้อน่ารักไปหมด 555+) [You must be registered and logged in to see this image.]

55555+

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - 79031 ของมันแน่นอนอยู่แล้ว555+
parakey
parakey

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน