๑۩۩ V⊙ng⊙£ã ๑۩۞۩๑ Fãmig£y ۩۩๑
- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - - Page 2 310untitled1

Join the forum, it's quick and easy

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - - Page 2 310untitled1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

- - - [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ] - - -

ilovesuna27
gokudera hayato
harivongola
okunonza
NonGAoM~Mai
Sawachi-Yuki
LeePJ
DNG-Z-457
Raphaella
Mook Love Reborn~
AUGUZT
By-feurn
parakey
17 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - - Page 2 Empty - - - [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ] - - -

ตั้งหัวข้อ by parakey Fri Aug 27, 2010 3:11 pm

First topic message reminder :

เปิืด ณ วันที่ 27 AUG 2010

เปิดแล้วจ้า -----------

Sperbi Squalo Club

[You must be registered and logged in to see this image.]

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - - Page 2 79031
ประธานชมรมคือ ข้าพเจ้าเอง จ้า
แนะนำตัวหน่อยนะ

ชื่อเล่น นุ๊กเกอร์ หรือ [PJ]-Nooker ณ จ๊ะทิงจา
อายุตอนนี้จะ 17 แล้วจ้า
เกิด 10 กันยายน 2536
ม.6 รร.หญิงล้วนแห่งหนึ่ง...
กรุงเทพ
E-mail. [You must be registered and logged in to see this link.]
Hi5 parakey.hi5.com
Facebook.com [You must be registered and logged in to see this link.]

กรอกแบบฟอร์มตามนี้เลยนะจ๊ะ

ชื่อเล่น *//
นามแฝง *//
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//
อายุ //
จังหวัด *//
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ //
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //

*คำถามพิเศษ(เอาใจประธานชมรม)
คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) //

ส่วนรองประธานยังไม่รับนะคะ ขอดูๆไปก่อนนะ ถ้าไงเด๋วจะบอกอีกทีนะคะว่าเปิดรับสมัครรองประธานตอนไหน

เคยเป็นคนทำบัตรให้ชมรม Lambo มาก่อน ยังไงสวยไม่สวยก็ประเมิน+ติชมกันได้นะคะ
ตัวอย่างบัตรนะคะ
อันนี้เป็นบัตรของ สมาชิกทั่วไป

[You must be registered and logged in to see this image.]

อันนี้เป็นบัตรรับสมัครนะคะ เอาไปแปะกันด้วยนะเพื่อคลับของเรา

บัตร VIP นี่ขอเป็นสำหรับพันธมิตรนะคะ (หรือคนสนิท) นะ^^

แก้ไขล่าสุดโดย parakey เมื่อ Sun Aug 29, 2010 2:25 pm, ทั้งหมด 7 ครั้ง
parakey
parakey
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 233
<b>Points</b> Points : 311
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 29
วันเกิด วันเกิด : 10/09/1993
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/08/2010
Age Age : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : VGL.snob.tv
อาชีพ อาชีพ : PJ@vgl
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Nooker/[PJ]-Nooker@vgl

https://www.facebook.com/parakey

ขึ้นไปข้างบน Go down

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - - Page 2 Empty Re: - - - [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ] - - -

ตั้งหัวข้อ by I-love-Gokudera Tue Aug 31, 2010 6:52 pm

ชื่อเล่น *//แพร
นามแฝง *//Aria
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//Aria
อายุ //12 ปี ฬนนี้เป็น13 (แก้ไม่ได้อะ)
จังหวัด *//กทม.
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ชอบสคอวโล่ตอนผมสั้นอ่า
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //ขอเป็นVIPได้ไหมอ่าคะ
I-love-Gokudera
I-love-Gokudera
มาเฟียฝึกหัด
มาเฟียฝึกหัด

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 34
<b>Points</b> Points : 36
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 0
วันเกิด วันเกิด : 27/08/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 12/08/2010
Age Age : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน Gokudera
อาชีพ อาชีพ : ?
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Pear (Aria)

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - - Page 2 Empty Re: - - - [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ] - - -

ตั้งหัวข้อ by Raphaella Tue Aug 31, 2010 7:48 pm

I-love-Gokudera พิมพ์ว่า:ชื่อเล่น *//แพร
นามแฝง *//Aria
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//Aria
อายุ //12 ปี ฬนนี้เป็น13 (แก้ไม่ได้อะ)
จังหวัด *//กทม.
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ // ชอบสคอวโล่ตอนผมสั้นอ่า
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //ขอเป็นVIPได้ไหมอ่าคะ

เฮ้ย มายังไงอะแพร มีการขอเป็นวีไอพีด้วย เป็นของพี่ไปแล้วไม่ใช่หรอ - -

ขออวยพรให้ไม่ได้ 555+(ชั่วร้ายไปไหมเรา ล้อเล่น)

เอ่อ อีกเรื่อง เมื่อไรจะตั้งชมรมซะทีเนี่ย - -
Raphaella
Raphaella

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 206
<b>Points</b> Points : 283
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 27
วันเกิด วันเกิด : 03/01/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/06/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italy
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Raphaella

ตั้งหัวข้อ by NonGAoM~Mai Tue Aug 31, 2010 7:52 pm

parakey พิมพ์ว่า:
NonGAoM~Mai พิมพ์ว่า:
parakey พิมพ์ว่า:
NonGAoM~Mai พิมพ์ว่า:ชื่อเล่น *//ออม (จ้า)
นามแฝง *//Nongaom~mai
ชื่อที่จะใส่ลงบัตร *//Aom'Z
อายุ //13
จังหวัด *//PHUKET
ทำไมอยากเข้าชมรมนี้อะ //เพราะ สควอโล่เปน ...กะแซนซัส ..55+
ตัวเองมีไรจะบอกเค้าป๊ะ ? //ม่ะมีอ่าจ๊ะ -3- - - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - - Page 2 143916

*คำถามพิเศษ(เอาใจประธานชมรม)
คิดว่าประธานชมรมหน้ารักไหม(5555) // น่ารักไว้ทรงผมแบบนี้แหละ ดั้ยแล้ว -0- (ถ้าตัดผมสั้นล่ะก้อ -..-) 55+

ปล.ขอเรียก พี่ ว่าเจ๊ ล่ะกัน 55+
ปล.2 ถ้าเรียกเจ๊ไม่ได้ ก้อไม่เปงไร -0
-

ผมสั้นก้อมีนะ

เอามาให้ดู2รูป 5555+ แตกต่างกันไหม นี่แหละประธานชมรม 555+

*เรียกว่า เจ๊ ก็ได้จ้ะ
อ๊ะ 0.0 น่ารั๊กอ่ะเจ๊ (-3-") ผมสั้น หรือ ยาวมันก้อน่ารักอ่ะแหละ - -"(เจ๊นี้ดูไง ก้อน่ารักไปหมด 555+) [You must be registered and logged in to see this image.]

55555+

- - -  [ สมัครสมาชิกชมรมที่นี่ค่ะ ]  - - - - Page 2 79031 ของมันแน่นอนอยู่แล้ว555+
เหอะๆ เข้าไปดูใน hi5-Facebook อ่า -0- รูปน่ารักๆเต๊มเล้ย ยย [You must be registered and logged in to see this image.]
NonGAoM~Mai
NonGAoM~Mai

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 296
<b>Points</b> Points : 343
<b>เปลวเพลิง</b> เปลวเพลิง : 12
วันเกิด วันเกิด : 16/03/1997
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/07/2010
Age Age : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : Dollars GanG'Z
อาชีพ อาชีพ : รูปเค้าเอง : ครีม จ๊ะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AoM'Z/ ครีม ป. 6/4 - ป. 6/1

https://www.facebook.com/Miura-haru

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน